Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubalozi wa Kenya wahitaji maelezo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgodi, Jan 11, 2011.

  1. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ubarozi wa Kenya nchini Tz, umetaka maelezo kuhusu raia wao aliyekufa kwny vurugu za Arusha. Polis tz yahaha kutafuta maelezo yatakayo watosheleza wakenya... Chanzo taarifa ya habari Passion FM, leo trh 11/01/2011 saa 21:00.
     
  2. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 717
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    nashauri kichwa cha habari kisomeke "serikali ya kenya kupitia ubalozi wake daar wataka maelezo"
    au "serikali ya kenya yataka maelezo"
     
  3. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 80
    Wanalo hilo na taarifa zao za ki intelijensia! Intelijensia my foot! Watu wanataka haki nyiye mnaleta story za intelijensia si mngefanya uintelejensia wenu huko ili kagoda wafikishwe kwa pilato! What about dowan mpaka leo mmiliki hamumjui? Au hamtaki kumtaja kwa sababu za ki intelijensia? mkwere alisema ana list ya ma drug dealers wakubwa hapa tz mmefikia wapi? Mna intelijensia ya kuua watu ila kumkamata mwenzenu aliyeua pamoja na komba hola hajapatikana! mna ma kashfa kibao na intelijensia yenu! Watu tunataka kuandamana badala ya kutulinda mnaanza kutuua, sisi wananchi ndo tunawalipa mishahara yenu na mafao yenu kwa kodi zetu halaf mnatuletea marisasi! mnafikiri mkwere ana hela ya kuwalipa nyinyi ni sisi ndo watoa kodi, from now on I will calling you wazee wa intelijensia! Ime backfire waambieni wakenya mmemua mtu wao kwa sababu zipi!
     
  4. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwenye mambo ya msingi tunavyoibiwa kwenye mikataba hewa hawapati taarifa za ki intelegensia,sasa hili wanalo hadi kieleweke na tv wanazipiga mikwara zisitoe news.
     
  5. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    IGP na Nahodha nasikia wamejifisha, wanaogopa kusema ukweli. Membe naye ameamua awakusanye Mbalozi wote akawaziba midomo kwa gundi ya maneno eti... tatizo la Arusha msiwe na haraka nalo, tunatafuta taarifa sahihi na tutawapeni maelezo sahihi ya kuzungumza nchini kwenu... Tuanendelea kuchakachua maelezo ya Polisi ili tupate chanzo cha tatizo na tutawahamisheni. Be patient please!!

    Uongo una mwisho!!
     
  6. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sahihisho. ... wamejificha.... tunaendelea... tutawafahamisheni. Lugha hii ngumu kweli. For English, I am pafekti!
     
  7. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kauli ya wakenya ijibiwe kutoka serikalini,Kwani wahusika wa mambo yote ya Arusha sio watu wa ngazi za chini...Hii intelijensia ni uchafu ambao hauta sahaulika vizazi vyoote...Kweli ccm wameleta maneno mapya ya kutosha kufungua darasa..mara dadavua,chakachua,inteligensia,dowans,richmonds ...mazagazaga tuuuu nasikia kutapika haki ya mtume..!!
     
  8. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii phrase, "Taarifa za Kiintelijensia" tuikuze hadi iwe mzaha polisi wapate taabu kuitumia kama neno kuchakachua lilivyokua.
     
  9. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,971
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Then what? Hawakuja kununua kitunguu hawa?
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    ccm?
     
  11. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Walijua wanaua watanganyika tuu, kumbe wameua nawasio uliwa. Wajibu sasa.
     
  12. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #12
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Lakini kuna Mtanzania aliyeuwawa huko Kenya wakati wa vurugu zile, halafu muuaji akaachiliwa huru. Je Serikali ya Tanzania iliwaghi kudai maelezo?
     
  13. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kama serikali yenu haikudai maelezo hiyo ni shauri yenu. Wao wanataka sasa. Wapeni taarifa sasa, mnakwepesha nini!!
     
  14. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,548
    Trophy Points: 280
    Kichuguu hiyo haihalalishi na wao tuwaue.
     
  15. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,659
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    uko sahihi mkuu
     
  16. mchillo

    mchillo JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    inawezekana kabisa kuna Mtanzania aliuwawa katika vurugu za Kenya; ukweli ni kwamba hakuna serikali inayowajibika kwa maisha ya wa-Tanzania katika awamu hizi zawachakachuaji kina Kikwete. Kilichotokea Arusha kitabaki katika historia ya aibu katika nchi hii na CCM wasijidanganye, wahusika wote pamoja na Kikwete watawajibishwa mbele ya haki hata kama itakuwa ni baada ya miaka kumi ijayo. I hate CCM and Kikwete.
     
  17. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #17
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Siyo kwamba ninahalalisha, swali langu ni kuweka bayana jinsi gani serikali yetu isivyowajali raia wake. Ya Kenya imeulizia raia wao, je ya kwetu nayo iliulizia raia wake?
     
  18. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #18
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180

    Correct!! Serikali yetu haina interest na welfare za raia wake.
     
  19. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #19
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,729
    Likes Received: 983
    Trophy Points: 280
    hapo sawaa...serikali yetu haijali raia wake walio nje ....watu wetu wameuliwa marekaani ,kule India ndio wanauwa wanafunzi wetu watakavyo ...na hata mara moja serikali haijawahi kuinua mdomo na eti na sisi tunao mabalozi nje wanajamba kwa kodi zetu..wanatushangaa sana!!..kuna raia wetu wametekwa kwenye meli ya dubai hapo somalia ..membe wala haongelei hilo..stupid!!
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    unaweza kurudi kwenye post yako ukaedit halafu ukasave changes.
     
Loading...