Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubakaji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwiba, Dec 1, 2007.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2007
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Kuna tatizo lisipotizamwa tutakuwa tunauana wenyewe kwa wenyewe.Kwa jinsi ninavyoona naona wanaume tunalaumiwa na kuonekana hatufai katika jamii pale inapotokea mwanamme kumbaka mwanamke,utasikia ,jibaba lenye miaka 15,35,45,50 kizee chenye miaka70 ,mwalimu ,amembaka mtoto wa kike mwenye miaka kumi na sita 20,25 n.k
    Sasa ninachokaa na kujiuliza hivi wanawake kwa nini wao hawahusishwi na kuna wanawake wanafanya mapenzi na wanaume wanye miaka chini ya 20 au juu ya hapo ,na wanawake hawa nao pia huwa na miaka kama au zaidi ya hiyo ya wanaume nilioionyesha juu pengine utamkuta ameolewa na ana watoto ,na msinipinge kwa hili kwani ni mambo ambayo siku hizi ni feshon,sioni wao nao kupewa kipau mbele kama wanavyodai haki waliyonayo sehemu nyingine katika kuhusika na jambo hili.
    Kuna habari na kesi kubwa kubwa hata wakati wa vikao vya bunge lakini wanaobamizwa ni sisi wanaume,kuwa ndio tunaokabiliwa na makosa au inatakiwa sisi tuwaogope na tuwakimbie wanapotokea.Maana akisema tu basi umekwisha.
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    duh
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mimi hapa kinachonishangaza ni hii post ilitumwa miaka minne iliyopita 2007, sasa wewe umekwenda kuichimba wapi....?
    kweli Duh....:suspicious::suspicious::thinking:
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Labda kwasababu watu hawakuchangia then katumia ID nyingine kuifufua labda itatiliwa maanani 2011!
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Exactly what I thought, hapa kuna uwezekano mkubwa aliyetoa mada na aliyeichimbua 4 years after are one and the same...
     
Loading...