Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubakaji wakati wa mahusiano

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Acrimonious, Oct 7, 2012.

  1. A

    Acrimonious New Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hellow ....kuna tukio limemtokea rafiki. Yangu alikuwa na mpnz wake wanapendana sana ila hakuwahi kusex naye ni mfanyabiashara kumbe rafiki yangu huyo alikuwa hawahi kufanya mapenzi cku zilivyozidi kusonga mpnz wake akahic akawa anaomba asex nae rafiki yangu huyo akawa anakataa cku ya cku mpnz wake akamualika dinner kumbe mwanaume ameshapanga mambo yake akamnywesha pombe kuona vile akaanza kumuambia anaumwa na tumbo ampeleke chumbani kwake rafiki yangu akamkokota hadi chumbani kufika mwanaume akamuambia aangalie kama kuna maji bafuni that tym mwanaume akaenda kufunga mlango na kuanza kumbaka na kumpotezea ucchana wake.rafiki yangu aliamua kuachana nae kutokana na kitendo hicho cha kikatili ...mwaka sasa umepita amekutana na huyo mwanaume tena anamuomba msamaha anataka warudiane ili wafunge ndoa.anaomba ushauri ndo nimeleta kwenu wadau
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,271
    Trophy Points: 280
    Jaribu kuandika vizuri.

    Muda mwingine ni bora kutoa sababu za kutotaka kusex sio una kataa tu. Mtu ukimkatalia lazima pia uangalie na mazingira ya kukutana nae na ina bidi uwe makini.

    Mwambie kuwa anaweza kumkubalia au kumkatalia lakini asitangulize sana swala la kuolewa.
     
  3. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,882
    Trophy Points: 280
    Pole sana japo hata mwandiko wako unaonyesha bado under 18, subiri kwanza ukue usije enda kuumizwa tena mtoto mzuri.
     
  4. data

    data JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,689
    Likes Received: 1,584
    Trophy Points: 280
    ...wataalamu njooni hapa
     
  5. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Ubakaji upo sanaa mjini hapa, haswa kwa nyie wasichana VIRGIN afu wanapenda kula vitu vya watu kama Lara 1 huku ubabe hawauwezi!!!! Pole yake! Siku nyingine akienda kwa mwanaume for the first time AJIKAMILISHE KIJESHI. Mi nikienda kwa mtu hata rafiki tu wa kiume, no matter namuamini vipi lazima nijihami kwa kubeba dawa/drug aina ya GHB YA POWDER a.k.a NITAKUPA NIKITAKA!!! Hii ni noma, the shit dsnt smell at all, na unga wake ni kama powder ya foundation. Machale yakinicheza tu, naenda chooni, na mix na powder najipaka kwenye nido!!! Utanijua!!? Ole wako unuse na kulamba nido, kwisha habari yako!!! Utaona nyota mia nane!!!! Mjini Mipango!!!

    Huyo wala usimsamehe, siku anaweza KUKULA KIBOGA AKAOMBA MSAMAHA KAKOSEA NJIA!!!
     
  6. mdida

    mdida JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    pole sana na nyie mabinti wa sasa hivi mnawahi sana kunywa pombe, enzi zile unaolewa hata coca hujawahi kunywa fantaaaaaaaaa,
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kubakwa ni nightmare, asonge mbele tu
     
  8. Spinster

    Spinster JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Ha..hahaha ,u made my dei
     
  9. Justin Dimee

    Justin Dimee JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 1,149
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mambo ndivo yanavo kwenda . We unakata sex wakati upo maeneo hatari ajipange bana
    by the way si awalikuwa wakipendana sasa mistake yakwanza hiyo haito jirudia tena wafanye kusahau yalio pita na wa gange yajayo na hawa wanawake muwe mna angalia bana.
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mnhhhhh
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hili la kukosea njia naona limekukuta
    huachi kulizungumza
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Very smart.
    I love you, Miss Independent!
     
  13. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mhm bia zimemponza.
     
  14. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wasichana wengi wanabakwa na wapenz wao coz wengi hawana maujanja, mie kama sitaki huyo jamaa hawez kupata kitu kwan sintompa nafac ya kufanya hivyo kama ni bar akiniita sinywi pombe maeneo hatar kama gest au gheto sikanyagi jambo la msing ni kutompa nafasi wala mazingira ya kutimiza lengo lake
     
  15. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaaa! The Boss naona huelewi, kila siku nakueleza kuwa MIMI NI NOMAAAAA! Haiwezekena mtu akosee njia kwangu alafu abaki hai na rijali!!!! Either kama yupo hai basi ashageuzwa MSENGERY na Kama Rijali basi Kafa siku nyingi kifo cha kutatanisha!!!! Hapana chezea dhambi ambayo mpaka SHETANI anakuogopa!!!! Naona this time utaelewa!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    kwa nini alikunywa pombe ilhali haziwezi?

    anyway mpe pole sana..... mwambie asikilize moyo wake ila asiahe moyo wake ucontrol akili zake....
     
  17. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sometimes wanawake huwa wanajitakia matatizo wenyewe, kama unajua u are not ready kutoa vitu why put yourself in compromising situation na mwanaume, stay away!
     
  18. mdida

    mdida JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Any way ilishatokea! NOTE: Kwa wadada wote kama hujawa tayari kufanya hayo mambo epuka sana ulimbukeni wa kunywa pombe ili uonekane wewe sio mshamba, usitoke mwenyewe kama una mashaka unaweza hata ukaenda na rafiki yako maana hata angesema anaumwa tumbo mngempleka wewe na friend wako then asingeweza kuwafanya lolote.
     
  19. molely molly

    molely molly JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukiona manyoya jua kashaliwa huyo chezea kiroba wewe!!!!!!!!!!!!
     
  20. Fabian the Jr

    Fabian the Jr JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 614
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 80
    mh, GHB!! we mdada noma kama sio kurumbembe wewe, cjui.
     
Loading...