Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubakaji ndani ya Ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Aug 25, 2010.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Inakuwaje ndani ya ndoa mtu na mme wake wanabakana?
    Kama umesikiliza leo asubuhi BBC kuna sheria mpya inatungwa hapo kwa wakwe Uganda sheria ya ubakaji ndani ya ndoa yaani mmoja akinyimwa basi anaamua kumega kinguvu.
    Hii wadau imekaaje mwanaume unammnyima mama chakula chake na mwanamke unamnyima baba chakula chake kwa nini sasa inakuwa hivi?
     
  2. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Ukiona watu (wanandoa) wananyimana chakula ujue hapo pana ugomvi kawhiyo kila mtu anahasira na mwenzi wake
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah inasikitisha sana inafikia kipindi wengine wanalala tofauti yaani kila mtu na chumba chake.
    Sasa si bora waachane tu ieleweke kila mtu awe ana enjoy kivyake.
     
Loading...