Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubahili wa wachaga noma! Fungua hapa.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by hamic mussa, May 3, 2012.

  1. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu watatu walikuwa wamekaa wakijadili jinsi ya kuwasaidia masikini. Maongezi yalikuwa hivi:
    MPARE:Mimi nitachora duara kisha ntarusha hela juu.zitazoingia ndani ya duara nitawapa masikini zitazotoka nje ntabaki nazo mwenyewe.
    MSAMBAA:Aisee mgosi,mimi nitachora mstari kisha ntarusha hela juu.zitazokuwa nje ya mstari ntawapa mackini zitazokuwa ndani ya mstari ntabaki nazo.
    MCHAGA:Mimi ntarusha hela juu.zitazobaki juu ntawapa masikini zitazoshuka chini zote ntabaki nazo mwenyewe.
    DUH! KWELI WACHAGA NOMA.
     
Loading...