Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubahili nooma!!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mwana wa africa, May 29, 2011.

  1. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamaa wa kipare alitumbukia kisimani , mkewe akawa anatafuta namna ya kumuokoa bila mafanikio. Mashuhuda wakamshauri anunue kamba na kumrushia ili aishike apende juu. Mkewe akatekeleza ushauri . Baada ya kuileta kamba na kumrushia, mume akauliza kamba imenunuliwa shilingi ngapi, naye akajibu,buku mume wake akasema '' irudishe faster , uende kwa massawe anauza jerro tu. Fanya haraka ntazama!
     
  2. serio

    serio JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    umei-copy and paste wapi mkuu.,? huyo ni mchaga,sio mpare,.and that joke has been here for a fortinght now.!!
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Mpare wa Hedaru alipiga bonge la biashara, akapata faida Mil. 2, sasa akawa na hamu ya ugoro ile kixhezy. Akafikiria kuwa akitoa 200 ya ugoro, milioni 2 itapungua.
    Akasimamisha Buffalo ya kutoka Arusha, gari iliposimama akajitoma na kuuliza kama kuna mtu ana ugoro.... Raier wote kimya! Mpare alipotaka kushuka ghafla akatokea Mmasai siti nyuma akamwambia "She! Ilikuwa na ugoro lakini imeisha, labda nipatie wewe hii iliyobaki mdomoni." Mpare akasema poa, yero akamtolea kwenye ufizi, mpare akasave jiti mbili abiria wakaendelea na safari.(cheka basi)
     
  4. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kweli umeishiwa.......Sio mchaga na pesa tena.......
     
Loading...