Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubaguzi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by bagwell, Sep 22, 2012.

  1. b

    bagwell Senior Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza wakuu habari zenu.....
    Napenda kukupa habari hii ya nafasi za masomo katika shule moja ya jijini Upanga ambayo inaitwa Al-Muntazir Islamic Seminary(ALMIS), Shule hii inaongozwa na mashia wenye imani kali za dhehebu yao ya kishia.
    Ukweli hii shule ni nzuri sana inasomesha uzuri na inafatilia maendeleo mazuri ya watoto wanaosomeshwa pale, na katika mazingira ya dini pale kuna watu wenye misimamo ya dini tafauti na hilo lipo katika shule nyingi sana hapa tanzania.Lakini kinachonikera mm ni pale mtu/mzazi akienda kuomba nafasi ya mtoto kwa ajili ya kusoma, sasa hapo ndipo kasheshe inaanza maana kama ikiwa sio SHia hupati nafasi labda uwe una hela ndio utapata nafasi ya kijana wako na kama hata ukiwa shia huna hela huwezi ukapatiwa nafasi ya kijana wako.

    Na katika jambo la kutoa nafasi za masomo kuna mchezo ambao mm kama mzazi ambae watoto wangu wameathirika na mitindo yao ni kua wanatangaza nafasi nyingi sana za kujiunga ila ukweli ni kwamba hata watoto 500 wakiomba wanaopata nafasi ni 20 na ukiwauliza nafasi zilikua chache...sasa mm najiuliza kma walikua wanajua kua nafasi ni chache kwanini wanatoa fomu za watu kujiunga zaidi ya ile nafasi walizokua nazo? huu sio wizi wanaofanya?....Na hata kma ikiwa kijana wako amefaulu au hajafaulu ukiwauliza nioneshe matokeo niyaone hawataki sasa kwanini NECTA wanaonesha matokeo ila hawa mijamaa hawaoneshi?...hivi kwanini inakua hivi?...

    Kama kuna kiongozi wa SERIKALI yeyote humu naomba suala hili alifatilie kwa nguvu zake zote..na hata ikibidi hizi shule za Almuntazir wapewe onyo kali....

    Ahsanteni
    naomba kutoa hoja
     
  2. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mpeleke shule nyingine nzuri zipo hizo ni kwa ajili ya mashia na matajiri wenzao/
     
  3. peri

    peri JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Pole mkuu, hiyo ni bishara huria, mi nadhani wana haki ya kuchukua wamtakae na kumuacha wamatakae.
    Usipate tabu mkuu, shule zipo kibao, mpeleke kweingine.
    Zipo shule nyingi tu bongo za wahindi watupu au watu wengine wa kundi fulani.
    Ni biashara na wanauamzi wa nani wamuuzie na nani wasimuuzie.
     
  4. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 758
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Mashia nao watu mbona shule nzuri zimejaa nchi hii
     
  5. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,719
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    angali kila upande ndugu, usiumizee kichwa na sehemu 1, kuna shule nzur tuu hapa mjin ..maneno ya marafik na ndugu kuhusu shule 1 tuu, labd coz kuna watoto wao wanasoma hapa yackutishe,!
     
  6. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Umeashaliona tatizo unang ang ania kulalama wakati kuna shule nyingi tuu nzuri...
    Tafuta wenyeji wa Tanga wanao┬┤ifahamu shule moja ya kidini watakuelekeza,hiyo shule iko kwenye kiwango kizuri sana..
    Nenda Peramiho Songea kwa wamisional uko ndio uatakiambia mwenyewe
    Kama mvivu wa wakusafiri fika Bwagamoyo kule mission kwa mtafute father Bayo obgea nae alafu uje utuambie
    Mwisho wa wote hata hapo Dar kuna shule nyingi lawama ya nini dugu yangu.....
     
  7. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,995
    Trophy Points: 280
    njoo ubungo islamic hapa mbona pazuri tuu........
     
  8. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    shule nzuri kibaaooo
     
Loading...