Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ubaguzi wa kimaeneo aliousema jk ulilenga maeneo gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kibenya, Nov 23, 2010.

  1. k

    kibenya JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ubaguzi huu ni yale maeneo chadema iliyoshinda au yale ccm iliyoshinda au zanzibar ambapo chadema wamepata kura ndogo?WASWAHILI WANASEMA UKICHEZEA MPIRA UKUTANI UTAKURUDIA
     
  2. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu ni ulikuwa ni ule mwendelezo wa kipropaganda kuhusisha chama fulani na watu wa eneo fulani. Ni zile kauli za siku zote kuwa CDM ni chama cha WAchagga na wakristo, ila this time CDM proved them wrong na hiyo hoja imekosa mashiko wamebakiza ya hoja ya udini, ila watanzani si wepesi kudanganyiaka kama CCM wanavyofikiri. Huku mtaani kwetu diwani wa CCM alisambaza picha zake kila kona akifikiri watu wanchagua sura kumbe watu wanachagua sera
     
Loading...