Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubaguzi wa kidini,,viongozi wa ccm chanzo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chuck j, Aug 20, 2012.

  1. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,120
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Kufuatia kunyamazia au kusingizia hili suala la udini likaendelea kutamkwa na viongozi wa ccm litatumaliza,,zanziba wanachoma mabaa,na makanisa,viongozi wanakaa kimya. Waziri mkuu anaulizwa swali kuhusu amri iliyotolewa huko znz kuhusu kutokula kipindi cha Ramadhani, ni amri atakaekutwa anakula hadharani ashtakiwe,Mkuu akasema nisawa. Je hii nchi ni ya kiisilam? WAKRISTO NAO WAKISEMA KUWA KIPINDI CHA PASAKA nacho ijumaa kuu watu wasile nyama itakuwaje? Suala la mihadhara ya kukashifu dini hasa ya kikristo viongozi wa ccm wanakaa kimya,,Viongozi wa ccm (serikali) wanakua wa kwanza kusingizia baadhi ya viongozi wa kisiasa wa upinzani ni wadini HUKU VIONGOZI WA DINI YA KIISILAM KUKAA KIMYA AU KUWAAMINISHA HUO UONGO,Eti wakristo wanawapunja mfumo kristo,,ukweli kila kitu kwa wakristo wanafanya wenyewe,,mfano mashule,mahospital na mavyuo,,,Viongozi wa kikristo walio wengi ni wasomi kama mapadri wachungaji nk,Je kwa upande wa waislam ni wasomi? waislam tusome tuache manenomaneno,,,,nawakilisha
     
  2. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,339
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    mkienda kinyume na matakwa yetu lazoma tu mkome.
     
Loading...