Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubaguzi South Africa: White Vs Black women debate

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rich Dad, Aug 9, 2012.

  1. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamaa alianza kwa kuomba opinion kama hivi ( bila shaka huyu jamaa ni black)

    Soma majibu ya makaburu wakizungu hapa chini:




    Hapa naona black mmoja akajibu mapigo:

    Mnaweza kuendelea kujisomea wenyewe kwenye hii site hapa chini:

    m.topix.com/forum/world/south-africa/TBDA7RBRF5BKITF6V
     
  2. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hivi who the hell said racism itakuja kwisha?? Sad...

    Hapa tu bongo kaka/baba zetu wanachanganikiwa na wadada wenye light skin, kuliko mwenye rangi nyeusi.
     
  3. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Afrika ya Kusini bado ni divided nation. Ubaguzi umekwisha on paper, lakini katika maisha ya watu upo unaonekana kabisa. Ukiwa ktk jimbo la Western Cape ambalo ndilo lenye weupe wengi nadhani, ubaguz mpaka leo upo. Ktk weusi wanaona uhalifu, uombaomba, uvivu, ukimwi nk. Inasikitisha unapoona hata ubaguzi ukifanywa na watu weusi wenzako. Mathalan, hapa nilipo ktk taasisi fulani, mweupe na mweusi, hata muwe mmeongozana, utaona unapoingia ama kutoka getini, mweusi unakaguliwa. Ama wote mkikaguliwa, utaona muda unaotumika kukukagua ni mrefu na kwa makini zaidi kuliko mweupe. Hapa unakaguliwa na walinzi weusi. Shida bado ipo tu. Kuna wazungu hapa huwa wanatamka wazi kabisa kuwa wanamiss apartheid. Shida bado ipo.
     
  4. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Ubaguzi uliumbwa na Mungu mwenyewe kwa kuamua kuwe na watu tofauti kwa rangi na muonekano hivyo hauwez kwisha kirahisi na bahati mbaya sote tu wabaguzi ila tunatafautiana kiwango tu.


    Bazazi ni Bazazi!
     
  5. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo wewe kuwa mweusi unahisi kuwa Mungu kakubagua???? unapenda kuwa mweupe!!!!!!

    Kujidharau kwako na kutojithamini ndio chanzo cha kubaguliwa......Kweli ww Bazaaaaazi na #%#$#%&%#*
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Marekani kwenyewe ubaguzi bado haujakwisha with all the fantasies
     
  7. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Boflo aka BWABWA, usikurupuke kujibu kwa nia ya kujibu maatokeo yake ni kujionesha jinsi ulivyo na upeo mdogo wa kufikiri (Naamini kunatokana na tabia yako ya kupumuliwa kisogoni). Mimi sijasema Mungu amewabagua weusi.Nilichosema watu wote tu wabaguzi bila kujali rangi/muonekano wetu.

    Ndimi Bazazi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Binadamu tuna safari ndefu sana!
     
  9. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kabla hujabwajaja na ubazazi wako... unakana kumhusisha Mungu na Ubaguzi....hapo umeandika nini ....??

    Chokochoko mchokoe pweza....Boflo hutomweza!!
     
Loading...