Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubaguzi mwingne bana

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Perry, Jul 1, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Hello jf!kuna ndugu yangu mmoja anasoma udom aliniachiaga barua yake ya field,nimpelekee kwenye shirika flani hivi la umma,akiwa na lengo la endapo angepata nafasi basi angetakiwa katikati ya mwezi huu angeanza fild,sasa kutokana na wao kwa sasa kuwa wamesimamishwa masomo,alijaribu kupitia kwenye ofis za hlo shirika kujua nin kinaendelea,cha kusikitisha alikutana na meneja mkuu na akaambiwa kwamba shirika lao huwa halichukui wanafunzi kutoka vyuo vingne icpokua udsm na sua tu,sa dogo karudi akiwa mnyonge kweli,anahisi hata huko mbelen akigraduate elimu ya chuo chake anachosoma inaweza ikamletea ugumu ktk kuajiriwa!sasa ndio nauliza ina maana huko ud na sua ndo kuna wanafunzi wanaosoma au wenye uelewa sana au 2 ilikua ni janja ya yule mdosi kumkatalia dogo,na kwa nin wabague wanafunzi ili hali elimu wanayopata wote ni sawa?
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahh kuna kiukweli kdg

    km zaman saaana ukitoka udsm unaonekana yaaap we mukichwa zipo..
    ikaja apa kat kat ahh ukisema unatoka udsm wengne wenye akil fup walikuwa wanasema ahh ao watukutu aukiwapa fild wanaweza wakafanya mgomo kazin

    bt nw ukisema unatoka udom ...ata mimi 2b honest naona km wana fujo ivi..awajatulia ivi...yaan ni second hand flan ivi...thou kuna rafiki na ndugu zangu wanafundisha apo na wengen wanasoma bt MMHH IKI CHUO KWANGU NAONA AKIJATULIA..LABDA KWA VILE KINATUMIKA KISISASA ZAID SO LENGO HUSIKA LA CHUO LINADORORA...

    m sor..nt meant harm...
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    anasoma coz gan?
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    usijali..mwambie asijali atapata tu fild..awa wanasiasa wanataka kutuchafulia hali ya hewa..
    chuo kinatumika kisiasa zaidi ..na kwanini alienda UDOM jaman...ahh minaona km second hand vle..km alikuwa na maks za kutosha y to jump there?
    si km chuo kibaya bt wanasiasa wamekichakachua sana...
    vyuo vyote vna mahusiano na wanasiasa na vnatumika kwa njia moja ama nyngne lakin udom ni 2much...
    wamekiharibu chuo kile masikin na ata utawala wake pia mbovu sanaaaaaaaa....matatizo mengiiiiiiiiiiii prioduction zeroooooooooooo

    mpe pole...
     
  5. e

    evaluator Senior Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    defeat is a destructive force only when you accept it as failure......mwambie akaze buti atapata sehemu nyingine.
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mhhh! hii kiboko
     
  7. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Labda boss alihisi dogo ana kadi ya CCM mfukoni akajua ataleta ufisadi kazini na baadaye asingizie kujivua gamba.
     
  8. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu umenichekesha sana.
     
  9. kibakiking

    kibakiking Senior Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du noma kaka ila mpe ushauri unajua ni kweli some time unaweza findi fild ikawa issue kupata c ud peke yake wala sua mara nyingi pia kufahamiana kidogo kuna kuwa na umuhimu kwa nchi yetu so mwambie awe anajaribu sehemu tofauti tofauti
     
  10. EvJ

    EvJ JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    udom napo jaman hakuna k2
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    acha dharau mkuu...
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    anachukua bcom-finance.
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    da rose sa wa2 wasipoaply udom,c chuo kitakosa wanafunzi jaman,kikubwa ni nn kfanyike kuondoa hyo kasumba ya wadosi kuzkataa products za udom.
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    pamoja mkuu
     
  15. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haaah haaah haah dah ni hv to sion button ya thnx ningekugongea mkuu.
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    wale wale 2.
     
Loading...