Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubaguzi mwingine haufai katika familia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by shoshte, Jun 22, 2011.

  1. s

    shoshte Senior Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mama mmoja ana watoto wawili mmoja ni mdada na mkaka
    Yule dada kaolewa na ana watoto na yule kka ameoa anaa watoto kama kawaida kuna tofauti ya mshiko yaani mme wa yule dada anamshiko
    kuliko yule kaka mtu.Wajukuu wote wanakuja kumsalimia bibi sio wakubwa sana miaka 3-5 wote ila kasheshe inakuja kwamba wote wanakojoa kitandani ila mama anawagombeza wale wa kakamtu vibaya sana ila wa dada mtu wala hawaulizwi hata wakifanya kosa na pia hata kama
    wote wamefanya kosa wa kakamtu ndo wanachapwa ila wale wengine wala.SWALI JE NI KWANINI UWABAGUE???NA JE NI SAWA??AU NI SABABU YA ANKALA ZA MKWE???
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Shoste nawe kwa hadithi....!

    Nwy sio vizuri kuwabagua watoto kwa uwazi namna hiyo.Ila kinachonifurahisha hapo ni kwamba hao “wanaoonewa“ wanafundisha discpline hao wengine hawafundishi.Mwisho wa siku watakaofaidika ni hao wanaocharazwa ila hao wengine ndo wale baadae wanakuja kulalama kama sio mama nisingekua hivi (kama wakipata bahati ya kujitambua) au wataishia kua legelege tu na kupata matatizo kedekede ambayo watashindwa kudeal nayo iwapo hawatakua na mtu wa kuwawekea kila kitu sawa.

    Personally ningerudishwa kua mtoto niulizwe kama nataka kudekezwa au kuadhibiwa na kuelekezwa ipasavyo ikiwa nimekosea ningechagua the later!
     
  3. g

    geophysics JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni dhambi kubwa na hata kuliko ile mwalimu alisema sawa na kula nyama ya .....***tu. Na dhambi hiyo itamrudia siku si nyingi huyo.
     
  4. s

    shoshte Senior Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lizz sio story ni ukweli sijaongezea wala kupunguza it true story
     
  5. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    iyo kitu ipo, ilivyolalamika watoto wako nn
     
  6. MamaParoko

    MamaParoko JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 465
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli na mie nimeshuhudia mifano hai.
     
  7. s

    shoshte Senior Member

    #7
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa naongelea true story ambayo nimeishuhudia kwa macho yangu
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    tabia za wachaga hasa wamachame wa kike,tumeziona sana na tumezizoea
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ni ubaguzi wa kijinga kwa kuwa wote ni wajukuu wake!!
     
Loading...