Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ubaguzi live kagame cup

Discussion in 'Sports' started by MI6, Jul 24, 2012.

  1. M

    MI6 Senior Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya mpira wa Simba vs Azam kwisha na wachezaji kuelekea kwenye vyumba vya kubadilishia nguo.
    Inaonekana picha ya Mwinyi kazimoto anamuomba maji mzungu mmoja wa Azam afu jamaa kamnyima LIVE.
    Kama kuna mdau anapicha live embu aiweke jamani hii ni hatari kubwa ya ubaguzi.
     
  2. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Lkn Simba ni Club kubwa sana bwana kwanini waruhusu wachezaji wake waombeombe maji utafikiri wachezaji wa Umiseta?
     
  3. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    timu imeanza toka hatujapata uhuru hadi leo 2012 wachezaji wanaomba maji!!!!!
     
  4. K

    Kacharimbe JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    ha ha ha ha. Maskini simba kumbe hata maji ya kunywa hawana. Labda ndo maana wamefungwa
     
  5. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Sasa ubaguzi unatoka wapi? Si wakanunue yao?! Ukiniambia ubahili nitakubali lakini ubaguzi?! Au mkuu hujui maana ya hilo neno?
     
  6. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    tatizo ni Kaseja kujiita ALFA NA OMEGA.Timu yoyote itakayo mchezesha lazima kushindwa kwasababu ya laana ya kujipa sifa ya MUNGU
     
  7. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Naanza kuona bundi aliyekuwa Yanga anaanza polepole kuelekea Msimbazi..soon tutasikia Simba wanaanza kufukuzana..Yondani alikuwa mjanja kuwakimbia kabla hawajafikia hapo..
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi uwepo wa simba ni nani ananufaika? Maana kipato chote cha miaka hiyo hadi sasa hata maji kwa wachezaji inakuwa issue kuwanunulia? Ona sasa wanaishia kuwa omba omba kama serikali ya Tanzania ikiwa chini ya presidaa dhaifu
     
  9. n

    ngoni85 Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Si kweli!,Yule mzungu wa Azam alikua na maji ya aina mbili,alikuwa na maji ya kawaida ya Azam na Energy drink ambayo ilikua maalum kwa wachezaji wa Azam tu,Baada ya Mechi kuisha Kazimoto aliomba maji na akapewa ya kawaida ila yeye aliyakataa na kutaka apewe yale waliyokuwa wanakunywa wachezaji wa Azam,Yule Mzungu wa Azam alimnyima,Kuona kanyimwa ile energy drink Kazimoto aka-mind kiasi flani then akaondoka!,Hii nimeiona mwenyewe kupitia Supersport,Jipange mzee!,
     
  10. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Khaaa... Leo ninahuzuni Hadi nimepita huku.
     
  11. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mzee Rage enh?.....yah ni kweli aisee ajipange kwa hadhi ya team yake hata kama alikuwa anaomba energy drink ni shame....jipange Rage
     
  12. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,817
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    ww hujawaelewa azam walichokuwa wanakitoa pale ni chupa za juice na kabla ya kazimoto kulikuwa kuna wachezaji kama 4 wa simba walikwisha pewa nilifanikiwa kum'note Boban tu
    -NILICHOGUNDUA: ni kwamba zile juice zilikuwa targeted kwa namba ya wachezaji sasa kule kuendeleza kuwapa wachezaji wa simba badala ya AZAM ni nje ya majukumu yake. **nina ushahidi na nikinenacho hilo tukio lilirudiwa vyema na supersport**
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    khaa aibu kweli simba wanaomba maji duh ndo maana wanapakatwa tu
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Kila timu na utaratibu wao wala siyo suala la ubaguzi. Na hii ndo inayotakiwa kuwa kila mtu ajifunze kujitegemea siyo kuwa ombaomba tu kama kama serikali fulani hapa Africa!!!!
     
  15. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145

    hahahaha ulikuwa unamaanisha hii hapa mkuu ?
    [​IMG]
     
  16. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,272
    Likes Received: 11,638
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  17. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    simba kapakatwa.jpg

    Kupakatwa ya dizaini hii ni hatari sana
     
  18. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Niliona hilo tukio, ni yule daktari mzungu wa azam ndo kamyima mchezaji wa simba maji.
     
  19. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Saa 12 jioni anaomba maji?Hakufunga huyo?
     
  20. paty

    paty JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Simba wameshindwa mpira wameanza kuweweseka
     
Loading...