Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubaguzi ktk mitihani ya kitaifa zanzibar why?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kadudu, Nov 1, 2009.

  1. K

    Kadudu Member

    #1
    Nov 1, 2009
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 71
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwanini shule za binafsi zanzibar hazirusiwi kufanya mitihani ya kitaifa ya darasa la saba na form 2?
    Au kiwango cha elimu cha shule za binafsi kiko chini kuweza kuifanya hiyo mitihani?
    Je hapo haki na sheria hazkiukwi kweli?maana nao ni sehemu ya taifa,au ndo sheria ya zanzibar ?
    Mm naona wangepambanishwa pamoja ili kuchochea maendeleo ya elimu visiwani,wadau maoni plz,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
     
Loading...