Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubaguzi ktk mitihani ya kitaifa zanzibar why?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kadudu, Nov 1, 2009.

  1. K

    Kadudu Member

    #1
    Nov 1, 2009
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 71
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wadau naona hili haliko sawa na sijui kwanini,au ndo sera ya CCM ZANZIBAR?au ndio sera ya elimu ktk serikali ya MAPINDUZI ZNZ?
    Jana nilikuwa mmoja wapo wa waalikwa ktk mahafali ya kumaliza elimu ya msingi na chekechea pale FRANCIS MARIA LIBERMAN SCHOOL ya mjini Zanzibar.

    Ktk risala ya wanaomaliza kilichonigusa ni pale WALIPOOMBA WAPEWE NAFASI YA KUFANYA MITIHANI YA KITAIFA sawa na shule za serikali,ambayo ni ya DARASA LA SABA NA ILE YA KIDATO CHA PILI.

    Sasa kwanini shule za binafsi haziruhusiwi kufanya mitihani hiyo ili hali nao ni sehemu ya zanzibar?
    Hii si sawa kwa nionavyo mimi kwani nao ni taifa moja,
    AU MAAANA YAKE NI NINI JAMANI,JE HUU SIO UBAGUZI AU UOGA WA KUPITWA NA SHULE ZA BINAFSI.....
    I THINK WANATAKIWA KUBORESHA GOVT SCHOOLS VINGINEVYO KUTAKUWA NA VIHIYO KIBAO,
    MAONI YENU WADAU....
     
  2. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2009
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    waambie FRANCIS MARIA LIBERMAN SCHOOL wafate taratibu za sheria za Zanzibar katika kufata mfumo wa Elimu ya Zanzibar na kupata nafasi hizo na wala wasisubiri huruma au kulalama bila mpango majiani.
     
  3. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    tafuta sera ya elimu zanzibar
     
Loading...