Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ubaguzi kazini

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by lovulovu, Jul 22, 2009.

  1. l

    lovulovu Member

    #1
    Jul 22, 2009
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimesoma sheria ya ajira na mahusiano mema kazini (employment and labour relations act) nikagundua kwamba ni kosa la jina (offence) kwa mwajiri kumbagua mfanyakazi in policy or practice. sasa je shauri la namna hiyo la kubaguliwa na mwajiri linafunguliwa katika mahakama gani na adhabu yake ni nini? na je mfanyakazi aliyebaguliwa aweza kulipwa fidia? ni vipi kama mwajiri ni foreigner aweza kutimuliwa nchini?
    lovulovu
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mmmh
    Wataalamu wa sheria makazini na hasa zaidi watu wa vyama vya wafanyakazi mnaweza kusaidia hili
     
  3. l

    lovulovu Member

    #3
    Aug 6, 2009
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakushukuru Paka Jimmy kwa hoja yako lakini ni kwa bahati mbay sana kwamba hadi leo hakuna mtaalam wa sheria hata mmoja aliyenijibu swali langu kuhusu ubaguzi kazini - nini adhabu yake na kama naweza kupata fidia au kama mbaguzi ni mgeni aweza kutimuliwa nchni.
     
Loading...