Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubaguzi humu humu nchini mwetu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by malsa, Mar 8, 2012.

  1. m

    malsa Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wadau,

    Nilikutana na hili tangazo na nilichokiona hapo chini sikukipenda.
    kwamba mombaji kazi hiyo awe muhindi au mwenye asili ya kihindi, je hili ni sawa?ubaguzi unaendelea humu humu nchini kwetu.In maana hao wahindi ndo wanaelimu zaidi kushinda sisi wabongo.
    Mnalionaje hili wabongo na mnajifunza nn kwenye hili.Hilo chini ndo tangazo la hiyo kazi.


    Chief Accountant
    Kunduchi Beach Hotel & Resort

    Date Listed: Mar 6, 2012
    Email Address: Click to Email
    Phone: +255 22 265 0050
    Area: Dar Es Salaam
    Application Deadline: Mar 13, 2012
    Start Date: Mar 26, 2012



    Position Description:
    Vast Experience
    Knowledge of Accounting Package
    MUST be or Indian Origin

    Application Instructions:
    Send Cover Letter and CV to the Email Link above
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    bora hao wamesema, sababu hata wasiosema bado wanafanya ubaguzi...
     
  3. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha mbaguliwe tu, nyie si mnawalea!!
     
  4. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Na tangazo likisema wanataka a lady only not a man... Je hapo mtasemaje ?
     
  5. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,030
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    women empowerment
     
  6. msani

    msani JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sasa ulitaka waandikaje?
    kazi hiyo wanataka wahindi pekee na huenda wana sababu zao ikiwa ni kulinda maslahi ya watu wa jamii yao kutokana na tatizo la ajira duniani.
    we uilaumu serikali yako au raia wenzako ambao nao wanakubagua
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kuna vichwa vigumu aisee.
     
  8. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Not only that..
    Sasa kama kazi ya "receptionist".... Kuweka njemba pale sidhani kama inavutia, especially kwa dunia ya leo ya wakware..!!Uwezekano wa kupoteza wateja ni mkubwa sana.
     
  9. Quirine

    Quirine Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wape ukweli mkuu wamezidi kuongelea pembeni mlengwa akija hapo kazi yao kusifiana tu, wananikera sana hawa jamaaa.
     
  10. Quirine

    Quirine Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huji kuwa akinamama wanaopenda huduma ya hawa akina kaka na kuwafanya waongeze safari zao na kuongeza wateja pia.
     
  11. Quirine

    Quirine Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    structure ya kazi inaweza kufanywa na mwanamke tu mfano mlinzi wa kukaguwa wafanyakazi wa kike getini.
     
  12. bowlibo

    bowlibo JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 2,001
    Likes Received: 656
    Trophy Points: 280
    siyo ubaguzi,.....ni ku-rationalize maana hapo kunduchi waswahili ni wengi mno ukilinganisha na wahindi. HALAFU KWENYE PESA WASWAHILI HAWAAMINIKI, HAWAKAWII KUJIFICHA NANJIRINJI NA PESA ZA WATU
     
  13. d

    dav22 JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    du aisee hii kali.....
     
Loading...