Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubaguzi au Maslahi Kisiasa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zomba, Sep 12, 2012.

  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Katika Mikoa tofauti na hekaheka za kisiasa za CHADEMA kumetokea vifo viwili ambavyo vyote vimehusishwa na Polisi kwa njia moja au nyingine.

    Vifo hivyo ni vya watu wenye fani zinazotegemeana, mmoja ni Mwandishi wa habari za magazetini na mmoja ni muuza magazeti. Wote hao ni wadau wakuu wa magazeti na wote hao ni wapenzi wa Chadema.

    Cha kushangaza ni pale tunapoona mmoja kapata kila aina ya huruma kuanzia viongozi wa chadema mpaka wanaharakati wa hakiza binaada na "exposure" iliyotukuka kwenye TV, magazeti, maandamano, wana harakati, michango ya maziko, michango kwa aliowaacha, ahadi za kutazamwa familia yake na hata kusomeshwa wanawe na mwingine akisahauliwa kabisa.

    Tumeona maziko ya mmoja ya kiongozwa na Viongozi wa Kitaifa wa chadema na kurushwa kwenye magazeti na kwenye mitandao, mwengine yule sijui hata kama alijulikana kazikwa wapi.

    Watu hao ni:

    Ally Singano - Muuza Magazeti
    Daudi Mwangosi- Mwandishi wa magazeti.

    Jee, ni Ubaguzi au Maslahi ya Kisiasa?
     
  2. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,154
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Both ... mkuu Zomba mim nashangaa sana viongozi wa CDM wa kitaifa wanavyoligeuza suala la kifo cha Mwangosi kuwa ni suala la kisiasa na kuacha suala la muuza magazeti kuwa ni suala la kiutendaji. Huu ni mchezo mbovu wa wanasiasa na wanaoumia ni walalahoi.

    By the way, Dr. Slaa alipata wapi cell number ya IGP mpaka akamwandikia text? .... Ask yourself.
     
  3. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Akili kichwani...

    Umesahau similarity moja kwamba katika mazishi yote CHADEMA walikataliwa kushiriki. Kwa Singano wakapotezea kwa Mwangosi wakang'ang'ania mpaka wakashiriki.
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  5. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,154
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Kwanini waling'ang'ania? Kwa sababu Mwangosi is more of a public figure na ni rahisi kumtumia kipropaganda.

    Usitake kuleta stories za makande kaka huo ndiyo ukweli. It's a shame kumtumia marehemu kisiasa.
     
  6. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,688
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    acha udini wewe kiumbe ... huu ni udhaifu mkubwa sana unaotokana na malezi .. mtoto umleavyo ndivyo akuavyo

    hata watoto wako na wajukuu wako watakuwa wadini ...

    what a silly thread
     
  7. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    zomba, jambo hili kwa hakika limewahuzunisha sana maelfu ya watanzania. Lakini pia limezidi kuwaweka wazi CDM, mwenye macho haambiwi tazama! Ilikuwa ni muhimu sana kucapitalize katika huu msiba wa mwandishi ili kujinufaisha kisiasa.
     
  8. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,154
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Sasa hapo dini imeingiaje?
     
  9. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Wewe umeingia kwenye religious line unnecessarily...
     
  10. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Ndio maana Maggid Mjengwa a.k.a Mwenyekiti alipoenda Nyololo akasema nendeni mkajionee hali halisi...
     
  11. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180

    Ni kweli. Ndio maana baada ya Slaa kutumiwa ujumbe kuwa this time polisi watakuwa wakali na kuwakamata viongozi yeye "akachelewa" kufika kwenye shughuli ya ufunguzi wa matawi.
    Lakini cha kushangaza, pamoja na kwamba yeye ndio mgeni rasmi lakini shughuli iliendelea bila yeye kuwepo!

    Yeye kaingia mitini ili asikamatwe halafu kawaambia wanachama wasisikilize polisi "mpaka kieleweke" ili itokee vurugu wacapitalize kisiasa. Ndio maana kamati ya mazishi ilipowaambia hawaruhusiwi kushiriki kama chama Slaa alitokwa na mishipa ya shingo, aliona jitihada zote za kutafuta umaarufu wa kisiasa zinataka kupotea dakika ya mwisho.
     
  12. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,154
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Huwa wanawasiliana mara kwa mara na RPCs, OCDs na mpaka IGPs, Slaa hawezi kwenda mahali kwenye mkutano wa hadhara bila kuwasiliana na Polisi na nahisi huwa wanawasiliana sana na IGP, la sivyo asingekuwa na cell phone number yake.
     
  13. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo Slaa kawaingiza vijana chaka yeye kalala mbele. Kile kibabu kinaonekana kimechoka kumbe kitoto cha mjini!!!
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Maslahi.
     
  15. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,154
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Kwani ule mkesha wa Unga Limited yaliyotokea si uliyaona?
     
  16. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Nakubaliana na unachosema, ndio maana RPC alipofika kwenye tukio alisema "hapa hakuna kiongozi wa kitaifa, wale watoto siyo viongozi wa kitaifa". Ukijiuliza RPC alijuaje nani yupo na nani hayupo wakati milango ya ofisi za CDM ilikuwa imefungwa?!
     
  17. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Ila day by day watanzania wanaona their true colour. Ndio maana napenda M4C iendelee ili wale waliokuwa wanasikia kwenye radio na kuona kwenye TV tu vituko vya hawa jamaa wajionee live.
     
  18. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,154
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Mtandao umeshehena ila wananchi tunawastukia!!
    Subiri chaguzi za vyama ngazi ya taifa.
     
  19. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
  20. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,457
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Hii single ndio iko kwenye maandalizi nini?
     
Loading...