Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubadilishaji wa hela kulikoni?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magobe T, Apr 11, 2009.

  1. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2009
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,575
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Ndugu zangu, kuna nchi ukibadilisha hela (noti na sarafu) unapata kiwango kilekile kwa noti za 100, 50, 20, 10 au 1. Lakini hapa Tanzania naona tunaibiwa sana. Mfano, ukiwa na noti kadhaa (dolars au pounds) za 100 kila moja na mwingine za 10 rate yake kwa hapa itakuwa tofauti.

    Naomba kama kuna mtu anajua zaidi kwa nini ni hivi anijulishe kwani huwa inaniumiza sana kuona noti za dolars au pounds 100 zinakuwa na rate tofauti na zile za 50, 20, 10 na nadhani noti za dolar au pound 1 hazipokelewi kabisa. Huwa ni kwa sababu gani au ndio utandawazi: 'anything goes'?
     
    Last edited: Apr 11, 2009
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wewe unapenda zaidi za 100 au 10??

    100 ndo bei ya soko watu wanependa ndoo maana iko juu!
     
  3. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2009
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Duh! Na GBP EURO Na DM? Watu wanapenda Zote Ziwe 100?
     
  4. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2009
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,575
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Mimi nadhani kama swala ni soko basi 'currency' ndiyo yenye soko/thamani na siyo 'denominations'!
     
Loading...