Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubadhilifu katika Wizara ya Kilimo, Chakula na Ushirika

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kimbori, Oct 22, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Zaidi ya Shilingi Bilioni 35.7 zikiwemo fedha za matumizi ya ofisi shilingi bilioni 5.7 na maendeleo Bilioni 30 zimetolewa
    hazina na kuingizwa kwenye tume hewa ya ushirika kwa kutumia voti namba 24 katika kipindi cha mwaka 2010/2011 kupitia Wizara ya Kilimo Chakula na Ushirika.
    ITV Habari.
     
  2. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndiyo ahadi ya maisha bora kwa wote wao lakini si wote sote. Hapa hatakamatwa mtu zaidi ya kuongezeana vyeo. Maana anaiba mmoja kwa ajili ya mtandao wake. Mnadhani hii pesa anayomwanga Lowassa na Membe inatoka wapi? Wabongo ndiyo waliowao ingawa hawakomi kuliwa. Endeleeni kuliwa hadi muishe ndipo mtashika adabu. Mali mnayo lakini mnaikalia wengine wakiwatafuna nyinyi. Naandika kwa usongo wanangu hasa kushuhudia haya mauza uza kila uchao. Natamani nijinyonge lakini si jibu.
     
  3. M

    Moony JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kila mtu lazima atakula na kushibia ofisini au kazini kwake. Hiyo ndiyo sera ya nchi ilivyo
     
Loading...