Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubabe wa kenya airways kwa abiria wa tz

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by FIDIVIN, May 3, 2011.

  1. FIDIVIN

    FIDIVIN Senior Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Local passengers have been complaining against KQ's regular cancellation of flights, delays and cargo loss which are backed up by a group of bullying staff members handling such matters.

    "I recently travelled on transit between Nairobi and Dar es Salaam but the experience was horrible, the flight was delayed for more than two hours and when we enquired to KQ staff at Jomo Kenyatta, they responded arrogantly," complained Joseph Mwamunyange, a resident of Dar es Salaam.
    Source: Daily News.

    Mr Mwamunyage said while waiting for the delayed flight, he spotted KQ's Managing Director, Titus Naikuni who was also travelling and when he approached him to complain, the chief executive equally rebuked him.

    "They take us for granted and our regulators have done nothing to discipline this airline which is enjoying a monopoly on the Dar es Salaam to Nairobi route," said Hamza Hassan, a resident of Kariakoo in the commercial capital who earlier last month had his baggage left in Nairobi.

    Mr Hassan said KQ is increasingly becoming a rogue airline among Tanzanians because of its misbehaving staff who look down upon local clients.

    Source; Daily News

    WaTZ Wenzangu:
    Hawa jamaa wanadharau sana waTZ. Mi huwa nashangaa hapa JF ikiwekwa hoja ya Kenya watu huwa wanasifia saaaaaaaaaaana. Natamani atokee MTZ aanzishe shirika la Ndege litakalo tuondolea aibu hii au ATC ipate mwekezaji makini.
     
  2. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,373
    Likes Received: 1,153
    Trophy Points: 280
    KQ sucks big time!! Niliipanda ndege zao several times in the past, and will never do that again.
    KQ staff are so rude and on top of that are ugly... I have always tried to avoid Nairobi airport and Kenya Airways altogether, sababu mzigo utaibiwa and would rather catch Dar Express!!
    KENYA AIRWAYS SUCKS!!
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    NIKIWA DUBAI NA WA-TZ WENZANGU JAMAA WALITUZINGUA SANA TENA SANA TU..... Wanatuambia ndege imejaa wakati tuna- boarding passes....AKIJA MZUNGU ANASHUSHWA MWEUSI MMOJA KWA TABASAMU KUBWA...IT WASNT FAIR AT ALL
     
  4. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,373
    Likes Received: 1,153
    Trophy Points: 280
    Avoid Kenya airways
    Avoid Nairobi Airport
    Sipandi KQ hata kwa nini
     
  5. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Next time inabidi ujue haki zako kama msafiri..yani niwe na boarding pass wanishushe hivi hivi? hapata eleweka kabisa!

    Eniwei, wana poor service hawa KQ..
     
  6. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,373
    Likes Received: 1,153
    Trophy Points: 280
    hapo umeongea!
    Ukishanipa Boarding pass basi nitaboard hiyo flight na tutakunjana mashati. Msiwachekee na juweni haki zenu!
     
  7. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #7
    May 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mi nadhani watanifunga jela kabisa maana nitashusha kipondo kiasi ya kwamba wakimuona Mtz siku nyingine ni heshima kwa kwenda mbele.
     
  8. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    DUBAI AIRPORT..... KQ ikitibua watu
     

    Attached Files:

  9. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inategemea sana. Mimi ni mtumiaji mzuri wa KQ tangu mwaka 2003 na sijawahi kupata matatizo mnayoyasema. Niliwahio kuchelewa ndege mara moja tu na ilitokana na Precision air kuongeza abiria zaidi ya viti. Tukachelewa kutoka Dar ila tulipewa hotel Nairobi.
     
  10. F

    Future Bishop Member

    #10
    May 4, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 75
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nafikiri inategemea matatizo yanayopatikana ni kulingana na situation siyo kwamba ndivyo KQ walivyo.

    Ninapata neema ya kutumia KQ kama mara 8 kwa mwaka na huwa sipati matatizo haya mnayosema. Changamoto ninayopata ni kama muda wa kuunganisha ukiwa mdogo Nairobi basi mzigo unabaki na ninaupata kesho yake.

    Kwa hiyo naamini KQ ni wazuri ila zipo changamoto ambazo watu wengine wanazipata lakini zinategemea na mazingira au hali inayokuwa imetokea siku hiyo, kwani hakuna kazi yoyote ambayo haina changamoto.
     
  11. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    loud & klia,sintoipanda ndege yao
     
  12. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Watz tunalalamika sana na ni sababu tu may be ni KQ. Mtu ukikumbana na delay mara moja unaivalia njuga kama nini vile.
    Kwa wale wanaoishi Europe wanaelewa delays smtms hata masaa saba, huwezi lzimisha japo umelipia.
    Cha kufahmu delays kwa short haul flight zipo na hazikwepeki kama hupendi panda basi na sio kulalama kila siku
     
  13. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #13
    May 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Tatizo sio delay, tatizo hapo majibu ya kijeuri wanaopewa habiria wa kiTZ.

    Unaweza kuwa na boarding pass na usipande ndege... na majibu ya ku.nya juu, ila akija kana ka nzungu... anapitishwa kwa tabasamu kuuuuuuuuuuuuubwa.

    Nakwambia hapo ni Ngumi moja kavu ya chembe, *punch*... siku nyingine atatia adabu.
     
  14. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mie niliacha zamani kupanda hiyo ndege, na ndugu zangu na familia yangu pia. Wana poor service, incompetent staff, arrogant staff, chakula kibovu. In short niliapa sitapanda hiyo ndege wala familia yangu na ndugu zangu. Nilifikiri niko peke yangu!!!!
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ustaadhi nakuaminia!
    Kuna siku nilisafiri na ndege ya KQ kutokea Amsterdam kupitia NBI kuja Dar, bahati mbaya seat nilikuwa nimepangiwa ilikuwa mbovu! Nikaita muhudumu na kumweleza nilipewa jibu la dharau sana. Nilisafiri na kihoro sana maana sikuwa na uhakika wa kufika. Iwapo kiti kibovu engine je? Nakumbuka nilibugia Tusker za kutosha alimanusura nichelewe precision ya kwenda Dar.....niliapa kutopanda tena KQ. Kilichoboa zaidi mizigo ilibaki Nairobi niliipata baada ya siku 3!!

    KQ hovyo kabisa
     
  16. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    duh,noma....KQ moja alipanda mshkajia angu mmoja toka mumbai-kenya-dar,(mi nilichukua Ethipoia),alinichekesha kwa kudai anaweza afe muda wowote coz A/c zote zilikuwa mbovu,yaani ndani ya ndege full joto...lol.
     
  17. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani tuwekane sawa kwamba watu hawalalamikii delays wanalalamikia care and how they respond when someone needs help basi
     
  18. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    MTZ mwenyewe ndiyo wewe ambae umeziona changamoto hizo na sasa zitumie kama fursa kwa kuanzisha shirika lako la ndege.
     
  19. mbweleko

    mbweleko Senior Member

    #19
    May 4, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah! Kumbe hiyo ndio solution? Ngoja nikomae...
     
  20. B

    Bendera ya bati Senior Member

    #20
    May 4, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    For instance,kama wabongo ndio mgekuwa mna-monopolize hili shirika,kisha haya wanayoyafanya na wakenya ndiyo yanafanywa na wabongo (kwa wakenya)basi mgetangazwa vibaya dunia nzima ingejua na istoshe shirika lingefungwa kama sio kusua sua kama ATC.Hawa jamaa hawafai kabisa roho mbaya kama kiswahili wanachozungumza kilivyo kibaya.Kumbukeni yale meno ya faru walivyoiwekea wizara ya utarii ya tz isiuze kwenye soko la dunia kwa roho mbaya zao......Avoid them kabisa!!!!
     
Loading...