Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubabe ndani ya bunge.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by manuu, Apr 24, 2012.

  1. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,879
    Likes Received: 8,877
    Trophy Points: 280
    Jana nilicheki kikao cha kuairisha bunge lakini jinsi spika alifunga bunge kwa kuuliza"Wangapi wanataka binge liairishwe na wangapi wasio afiki bunge kuairishwa moja kwa moja waliokataa bunge kuairishwa walikuwa wengi ila Spika akatumia nguvu alizonazo kutamka mapenzi yake ya walioafiki wameshinda.
    Jamani hivi nchi hii yetu itakuwa ikipelekwa kibabe hivi mpaka lini?
    Na ni nani basi atakaye simama na kuleta demokrasia tunayo aminishwa kuwa ipo hapa Tanzania?
    Kweli viongozi kwa jinsi wanavyobebana sidhani kama kutaweza tokea mabadiliko ya dhati ndani taifa ili letu kama NGUVU YA UMMA haitatumika.
     
Loading...