Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ubabe mzuri sometimez

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kelvin shayo, Jul 30, 2012.

  1. k

    kelvin shayo Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ubabe unasaidiaga saa nyingine,unajiona unaonenewa lakini mwisho wa siku maendeleo yanaonekana,tatizo wabongo hatuwezi kuwa na uongozi wa kibabe kwani tunaoneana huruma na aibu sana
     
Loading...