Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubabaishaji tcu mpaka lini/ua na wenyewe wajiuzuru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkavu, Apr 20, 2012.

  1. m

    mkavu New Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TCU wameto tangazo la udahili kuanza lakini mpaka leo kuna baadhi ya LINK azifunguki. kwa mfano REGISTER LINK ya diploma ya ualimu,hili ni tatizo la siasa kuangilia kila kitu sasa na wenyewe waziuzuru hili kupunguza ubabaishaji huu mapama kwa hata mawasiliano yao ya simu hayapatikani.TZ ubabaishaji mpaka lini?
     
  2. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamani, jamani, jamani - hizolink mbona zinafunguka. Mie nimefanya registration ya vijana mwaka wa tatu sasa na ningependa kuwasifu sana TCU kwa kufanya a tremendous improvement - walivyoanza sivyo walivyo. Details zote za programmes mtu alizochagua ziko wazi - wamelink na maelezo ya guidebook mdahiliwa ajionee. Tafadhali seek advice kwa wanaojua.
     
Loading...