Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uasi raha

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kitalolo, Aug 15, 2012.

  1. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    katika harakati za kusafirisha wanyama nje ya nchi kuna waziri mmoja nasiki kimakosa kachanganywa kwenye banda la wanyama na kusafirishwa akidhaniwa kuwa ni sokwe. ndio maana siku hizi hasikiki kabisa
     
  2. W

    Wajad JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Alikuwa amesinzia jamaa wakadhani ni sokwe wao waliyempiga sindano ya kumpumbaza imemzidi doz.
     
  3. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,312
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    no comment!
     
  4. G

    G.WIL New Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una balaa ww
     
  5. majuto mperungu

    majuto mperungu JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kumbe ni kitalolo ndo maana nilikuwa nasikia harufu ya maziwa
     
  6. tutaweza

    tutaweza JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 615
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Jamani tuchukie characters zake na sio yeye kama yeye!
    Tukumbuke ana watoto yule!
    Don't embarass him!
     
  7. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Kaaaah!jamani yule ni baba wa mtu, taratibu jamani huu utani utavuka mipaka
     
Loading...