Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uapishaji wa mawaziri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TIMING, Nov 27, 2010.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Naona shughuli za uapishaji zinaendelea vizuri kabisa
     
  2. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,956
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    aha!
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    yeah, cha kushangaza ni jinsi JF ilivyopotezea huo uapishwaji... unbelievable... watu wakikuchoka, wanachoka vibaya mno aisee
     
  4. t

    tk JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2010
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani imekuwaje? Kuna tofauti gani this time? Wengine hatuoni..
     
  5. F

    Fareed JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Bahati mbaya niko mbali na luninga. SAMUEL SITTA ameapa? Kumekuwa na tetesi nyingi kuwa Sitta atasusia cheo cha Waziri wa EAC alichopewa na Kikwete...
     
Loading...