Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uandishi wa vitabu utanitoa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Cassava, Dec 28, 2010.

  1. Cassava

    Cassava JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 282
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wana janvi habari zenu na poleni kwa shughuli za hapa pale.

    Naombeni ushauri na maelekezo kuhusu utungaji na uandishi wa vitabu.

    Mimi naishi mkoani, nimekuwa nikiandika vitabu lakini sija chapisha hata kimoja, sasa ninavyo viwili viko kwenye soft copy.


    Sasa naombeni kufahamu yafuatayo;
    1. Ni publisher yupi anayeaminika kwa Dar na bei yake ni reasonable kwa karatasi nyeupe na picha za rangi kitabu chote?

    2. Je, Ku publish kitabu cha page 150 inagharimu bei gani?

    Kwa yeyote mwenye uelewa naomba anisaidie.
     
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ingia hapa mkuu: publishers utapata adress zao na namba za simu.
     
  3. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nami naomba kujua umetunga kuhusu nini?
    Japo utaona nimekua tafauti na msaada uliohitaji...
     
  4. babalao

    babalao Forum Spammer

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Cassava Tatizo lako linalokushinda kuchapisha vitabu ni nini? Pesa au kitu gani. Njia za kuchapisha kitabu ziko 2. Kwanza unaweza kukisimamia mwenyewe kulipia uchapishaji na kusambaza au kutumia publisher. Njia ya kwanza ni rahisi kwa sababu haina mikwara ukielekezwa unaweza kufanya. Njia ya pili ni ngumu kwa sababu Publishers wa tz siyo waaminifu pia inabidi waukubali mswaada wako ndiyo kichapishwe na kusambazwa kulipana napo ni matatizo. Mimi ni mtunzi wa kitabu cha Mbinu za biashara na maarifa ya kupata pesa na utajiri. Nimechapisha nakala 4,000 na nimeuza nakala 3,000 tangu mwaka 2008. Tuwasiliane ili nikupe ushauri. Nipigie simu 0755394701.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,270
    Trophy Points: 280
    wACHAPAJI NI WEZI WAKUBWA, WASAMBAZAJI NI WEZI ZAIDI NA KIBAYA ZAIDI WATANZANIA WENGI HATUNA UTAMADUNI WA KUSOMA VITABU
     
  6. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mikela bana!!
    Hiyo thread yako inatukatisha tamaa sisi tunaoanza na utayarishaji wa kuandikiwa vitabu. Huoni ingekua vzuri utuelekeze namna yakujiepusha nao! Ili tuendeleze malengo yetu.
     
  7. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    umesema ukweli kabisa, lkini je solution yake ni nini?
     
  8. Cassava

    Cassava JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 282
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Asante sana kaka, nitakutafuta na nitakuja dar, muda si mrefu.
     
  9. Cassava

    Cassava JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 282
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kaka asante sana, nimefurahi, sasa nitawasiliana na mmoja baada ya mwingine kwanza.
     
  10. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #10
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Karibu sana ndugu, ila ujatufahamisha maudhui ya vitabu vyako.

    Kama utaitaji mtu wa kuvifanyia uhakiki, mimi najitolea kukusaidia.
     
  11. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Wasomaji wa vitabu tupo...ila kuna ladha fulani tuliyoikosa,ambayo imepoteza morari kiasi kikubwa wa kusoma vitabu...nijuavyo jamvini humu kuna magwiji wa uandishi,wachambuzi,wahariri na mmoja mmoja asiye kwenye tasnia ya uandishi ambao kama watakuconsult unaweza kuwa Egie Ganzel wa kizazi chetu (huyu ni mfano tu ila wapo wengi wengine naothamini michango yao)
     
Loading...