Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uandishi wa vitabu Tanzania

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by snochet, Jan 6, 2012.

  1. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Habari wanaJf,naomba kuuliza,nikitaka kutoa kitabu hapa Tanzania kuhusu jambo Fulani(lolote),ili kupata ISBN number na kitabu change kupitishwa,ninatakiwa kupitia hatua gani?je kuna gharama yoyote?mwenye azoefu au idea ya uandishi wa vitabu hapo nchini kwetu tafadhali a-post chini ya thread hii.natanguliza shukrani
     
  2. che wa Tz

    che wa Tz JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    isbn hutolewa na maktaba na taifa kwa sasa, na huuzwa kwa bundle ya isbn 5 kwa 30000
     
  3. che wa Tz

    che wa Tz JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ukihitaji huduma ya Printing, designing na text setting ya kitabu chako sema tu, mimi nafanya kazi hzo
     
  4. p

    pstar01884 Senior Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nitafute kwa hii number 0713584890, nitakufanikishia kwa gharama ya tsh. 30,000/= kiasi ambacho ni kwa ajili ya kulipia pale maktaba. Binafsi nipo kwenye kampuni ya Printing n Publications hapa Kariakoo Dsm. Gharama zetu ni very affordable, na huduma ni nzuri, trust me. Tuwasiliane kwa maelezo zaidi.
     
  5. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Hivi hii shughuli ya utunzi wa vitabu inalipa kweli maana nimeshangazwa na huyu jamaa yangu shigongo hatoi tena vile vitabu vyake na kuacha kuendelea kuandika kwenye magazeti Nina li stori langu nimeliweka ndan tu nataka siku moja nitafutie umaarufu na mimi nitambulike rasmi hapa Tanzania.
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu sisi wasomaji ndio tunawakwamisha waandishi. Watanzania hatuna utamaduni wa kusoma vitabu na nadhani ndio maana hiyo biashara hapa kwetu inaonekana kwua ni biashara kichaa
     
  7. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Nimekuelewa kaka sasa nimeandika idea za maisha ya kibongo sijui kama kitafit kwenye international market baada ya kuwa kimetafsiriwa?
     
  8. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waone pia na viongozi wa TAPA (Tanzania Publishers Association), akima Paschally Mayega au akina Shaffi Adam Shaffi.

    Ila inawezekana isiwe inalipa sana kwa kuwa mtandao wa kuchapa, hatimiliki na usambazaji bado hauko transparent hapa kwetu. Nilimsikia juzijuzi Munir Zacharia wa Channel Ten akimhoji Shaffi Adam Shaffi juu ya mstakabali wa stahili za mwandishi wa zamani Mohamed Salim Ahmed ambaye vitabu vyake kama vitatu hivi vinachapwa na kusambazwa na makampuni ya Nairobi. Wakati warithii wake huko Unguja wanaishi maisha ya kifukara.
     
  9. mdeesingano

    mdeesingano Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau, kama je mtu anataka kutoa tu advertorial magazine taratibu zinakuaje!?
     
  10. H

    Hute JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    nitakutafuta. naandika kitabu changu fulani.
     
  11. H

    Hute JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    kitu ambacho mimi pia sijakielewa, je? nikiandika kitabu changu kwa hapa tz, kinahitaji tena kupitiwa mikononi mwa watu wengine mfano wahariri fulani hivi ili wakiruhusu kuingia sokono, labda kwasababu hawataki watu walete vitabu pumba au huwa inakuwaje....naweza aandika kitabu changu tu, nikaki rewrite, edit every thing na kukipeleka kwa publisher? what about usambazaji? makampuni yepi ni wasambazaji wazuri kwa hapa tz jamani?
     
  12. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu nimeipenda hii nina vitabu vyangu viwili ndo naelekea mwisho katika utunzi nahitaji nikuone tuingie ka mkataba kwa hili kwani nilishindwa pa kuanzia na nilitaka kuacha kazi hii.e-mail yangu;ptlwongola@gmail.com
     
  13. CONSULT

    CONSULT JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Nashukuru kwa kuwapata wadau wa uwandishi na uchapaji wa vitabu hata mm nina materials mengi sana kwa ajili ya wajasiriamali na naamini yatawafaa sana pindi tu nitakapopata muda nitaanza.
     
  14. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Wakuu mi pia naomba ushauri wenu.....hivi ukiandika kitabu cha somo kinachofundishwa darasani (kufuata sylubus),mfano kitabu cha History au Geography,je ili kitabu chako kipitishwe wizara ya elimu inahusika?
     
Loading...