Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uandishi ni fani ya kudhalilishwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwita25, Nov 7, 2011.

  1. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unakuta mtu ana digrii ya uandishi lakini anaishia kuwa mtangazaji wa kipindi cha watoto redioni. Hii ni tofauti na fani zetu za kiume ambapo hata mtu mwenye diploma ya medicine anakabidhiwa kituo chake cha kutoa huduma. Kiukweli, uandishi na utangazaji ni kazi zinazowapendeza sana wanawake kwasababu wao hawana cha kupoteza.
     
  2. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huu udhalilishaji mkuu,unamjua JEFF KOINANGE.
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Yaani wewe!....kweli unaniacha hoi.
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    unataka kuongeza idadi ya wapinga roba mitaani?
     
  5. S

    SIKUOGOPI Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama yako Kumbe nae ni Mwandishi thats'y amekuwa na Nafasi ya Kuwa Mashine ya Kumzalia Baba yako watoto!
     
Loading...