Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uandishi gani huu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raia Fulani, Sep 19, 2012.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Gazeti la Mwananchi la leo (19/9/12) limeandika cuf na v4c, chadema na m4c... Likaendelea kuwa ...chadema kinachoendesha operesheni mbalimbali za kujijenga nchi nzima ikiwamo movement for change (m4c), cuf kimeibuka na mchakamchaka wa dira ya mabadiliko (v4c)...

    Ugomvi wangu uko hapo. Hii v4c kirefu chake nini? Kwa kuwa nimesoma kidogo nimetafakari nikasema inaweza kuwa ni 'vision for change'. Katika makala nzima sijaona hayo maneno hapo juu yameandikwa hivyo. Nani ataelewa kuwa hiyo v4c ndio vision au kitu kingine? Mbona m4c imewekwa sawa? Uandishi gani huu? Niko wazi kukosolewa.
     
  2. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,954
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    hayo uliyosema mwana ni sahihi katika gazeti linalosomwa na watu wengi huwezi kuandika hivyo hata kidogo
    kule mwanalumango wataelewaje wakisoma hiyo habari enyi waandishi wa habari angalieni lugha mnazotumia katika kuandika habari zenu kwani wakati mwingine mnapotosha jamii jamani habari adadu zenu katika uandishi
     
  3. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,644
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 280
    Hili gazeti linaelekea kuwa km la udaku, hata habari ya mke wa kigogo wa polisi kutapeli inavoandikwa ni 'kimagumashi' tu, mara jina la kigogo limehifadhiwa hata la mke wake pia! Shiiit! km mnazuiwa kuandika acheni sio mnakuwa km magazeti ya she-gongo.
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hope watarekebisha. Pia katika hiyo habari ya mke wa kigogo nimejiuliza kwa nini wafiche majina ya mke wa kigogo na mwanae kisha waanike jina la Baraka wa ikulu?
     
Loading...