Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uandaaji wa CV

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CAMARADERIE, Apr 16, 2012.

  1. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Nadhani hili ni tatizo kubwa kwa Watanzania.

    Nipo napitia applications za kazi nakutana na changamoto nyingi. Iliyoniacha hoi ni hii ya jamaa kausema moja ya kazi zake ni kuwa signatory wa cheki. Lakini kwa ujumla uandaaji wa CV sio mzuri kabisa. Nini kifanyike?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Wewe Recruiting Manager/Officer?
     
  3. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Close to that........
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Basi hapo wewe ni secretary:kev:
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Cha msingi kwenye somo la GS na CL waongeze/wafundishe hicho kipengele.
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Thanks......
     
Loading...