Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uamuzi wa SAUT-MWANZA wa wasichana kutokuvaa suruali,je ni sahihi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Frankness, Aug 29, 2011.

  1. F

    Frankness Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    seriusly...this issue ni ya kutafakari saaaannaaa....je uamuzi wa uongozi wa chuo cha MT. AUGUSTINO Mwanza wa kuwapiga marufuku wadada kuvaa suruali ni sahihi?nahisi wangekataza watu kuvaa leggings na ku 'boost' boobs lakini suruali?mmmhmmm.....hebu lets get to think about it...skirts wadada wa leo wanazovaaa,c bora suruali....mtu anavaa kagauni au kasketi kafupi alafu ni transparent....wats all that?ni bora suruali kwa kweli..SAUT,please re-think your decision........
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Kama ndio Dress policy yao huna utakalo fanya nikuacha kuvaa suruali au kutoku join chuo hicho
     
  3. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni sahihi coz unaandaliwa kuwa na ethics za kazi. Unapokua maofisini kuna ofisi zinakataa uvaaju huo lakini mbona watu hawalalamiki na ndo kwanza aplication za kutosha.
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,151
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Swali limekaa kipimajoto zaidi!
    Peleka ITV
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hicho sasa siyo chuo kikuu bali ni middle school ya enzi zetu!!!

    Tunaomba na mkuu wa chuo aanze mara moja kuitwa headmistress/headmaster!!
     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hakuna cha kazi hapo,

    Ni kujaribu kukimbia vivuli vyetu wenyewe... Hebu nenda kaangalie vibinti vya baadhi ya hao walimu vinavaaje??

    Labda kama walimu wate wa SAUT ni matowashi
     
  7. Monasha

    Monasha JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 60
    Jamani wala hata hakuna haja ya kuwalaumu hawa SAUT. Wao ndo wenye shule na wana haki ya kutunga sheria maadam wameafikiana wao kwamba sheria hiyo inaridhisha na itamudu kuondesha shule. Kwani we msichana unaponyimwa au kukatazwa kuvaa suruali utakosa nini katika maisha yako yote ukiwa shuleni??



    Waacheni uongozi wa SAUT wafanye kazi yao kama wanavyotaka na wala msiwafundishe
     
  8. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    chuo kinaendeshwa ktk misingi ya dini,kuwatega watu sio vzr hasa kwa suruali zao zinazobana,nataman na vyuo vyetu vya serikali wangepigwa stop suruali,ningefurah sana
    congrats SAUT
     
  9. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Its a private University, hakuna haja ya kuwalaumu! They know what they are doing! kama mtu hawezi kufuata masharti hayo anaachana nao, vyuo viko vingi nawao watakosa mapato. Kwa upande mwingine, mtu akiona masharti yanaunafuu, anaruka hadi SAUT anaanza shule!!
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Wapo sahihi. Hawaangalii contents pia wanafundisha ethical issues ambazo ni pamoja na dressing. Kama wamezuia surual naamin hata skirt fup nazo pia wazikataze. Angalia wanafunz wa MUM wanavyo dress. Wanavutia kwa kwel. Saut big up.
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ukiona sera hiyo inakubana unaweza kuhamia chuo kkikuu fulani kiko morogoro pale ilipokuwa tanesco conference centre, wana dress code nzuri sana!
     
  12. j

    janja pwani Senior Member

    #12
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    saaaaaaaaaaaafi saaaaaana lazima tujipambanue siku hizi haijulikani mwanaume yupi na mwanamke ni yupi, tena ni bora wangeongeza wakawa wanavaa wanafunika vichwa vyao tumeisha wachoka tabia zao.
     
  13. Jilanga

    Jilanga JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usikurupuke kupost bila kufanyja utafiti yakinifu! Si kwamba wamekatazwa kuvaa suruali at all isipokuwa zile ambazo ni kinyume na maadili ya chuo yani za kulali, kubana n.k! Na si suruali tu bali hata nguo nyingine ambazo si za heshima kwa mujibu wa chuo! Suruali za heshima wanavaa kama kawaida!
     
  14. ntagunga

    ntagunga JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 437
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    mi kwangu naona ni sahihi tu, kwani inahifadhi maadili ya mtanzania
     
  15. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    kweli kabisa mkuu
     
  16. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi nadhani huu uamuzi ni sahihi kabisaaa. Maana badala ya watoto wa kike kuvaa ilikuwa ni mashindano ya kuonyesha Masaburi. Suruali inabana mpaka inachora picha halisi ya mwili!!
     
  17. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    yaani we hujui tu,ilo swala limenifurahisha sana
    big up SAUT, hao watoi had gone too far
     
  18. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    mbona chuo kikuu cha kislamu morogoro lazima kuvaa hijabu na darasani kuna partition,yaan upande mmoja wasichana na upande mwingine wavulana,hakuna kuchanganyika,na pia hairuhusiwi wanaume kwenda hostel za kike na wasichana hawaruhusiwi kwenda hostel,za kiume,swala la kuwa na masharubu kwa wanaume ni moja ya mambo yanayohimizwa,zaidi ya hapo ukigunduliwa wewe dini tofauti na uislamu utakuwa unapita semister kwa maombi,maana hawahitaji watu wa mtindo huo-wengi wao hawamalizi,zaidi ya hayo machache hawataki wanafunzi kuwa na mahusiano ya kimapenzi.
     
  19. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2011
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Huyu amenikumbusha enzi zile St. Anthony - Mbagala ilipokuwa inaanza, kuna wazazi walilalamika kuwa uniform zina alama ya msalaba kama chata kwenye mfuko wa shati na kutaka uniform hizo zibzdilishwe.

    Ila walikuwa wamesahau kuwa hiyo ni shule binafsi na watoto hawalazimishwi kwenda pale. Walijibiwa kuwa wasome JOINING instruction na wakubaliane na masharti na wakiona hayako sawa wasipeleke watoto wao.

    Basi!!!!!
     
  20. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    suruali zenu siku hizi ni mtego mtupu hazina madili. bora wamekataza!
     
Loading...