Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uamuzi wa kuoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kakuruvi, Feb 5, 2010.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wana JF habari za furahiday,

    Nimesikiliza nyimbo nikapata cha kujumuika nanyi leo ni wanamuziki wawili ndio wamenifanya niseme, bahati mbaya wote ni marehemu, Mungu awalaze mahali pema peponi.

    Mzee Patric Balisdya aliimba,
    ''kuoana ni jambo la sifa na tena ni jambo la fahari kubwa....''

    Kaka Marijani Rajabu aliimba,
    ''uamuzi wa kuoa sasa hivi sina....''

    kuna mweye nyimbo hizi azilete jamvini tuburudike? na pia tafadhali leteni maoni ni sababu zipi zinasababisha watu kuoa/kuolewa mapema au kuchelewa kuoa/kuolewa na pia msisahau wapo walioamua hawaoi/hawaolewi, sababu ni zipi jamani tuelimishane itatusaidia wengi.
     
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ngoja niongeze na ubongo wa fleva kwanza;

    MwanaFA unaoa liniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii?
    bado niponipo kwanzaaaa!
    eeeh unasemaaaaaaaaaa?
    bado niponipo mamaaaaa!
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    HAHAHAHAHAHA!
    anataka kuolewa na anamegwa kama kawa
    demu wako kiu ya wenzako
    sioi leo sioi kesho mimi wala mtondogoo
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mh unatukatisha tamaa mkuu kwani ww ni mtarajiwa vp tena
     
Loading...