Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uamuzi wa kuishi pamoja: Je ni sahihi mwanaume au mwanamke kuhamia kwa mwenzake....?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Oct 17, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Mmekuwa wachumba kwa takriban miaka miwili hivi, lakini kila mmoja akiishi kwake(mwanaume amepanga nyumba nzima kubwa na mwanamke anaishi kwenye nyumba yake aliyojenga mwenyewe). Mmeshakubaliana kufunga ndoa lakini bado hamjaanza mchakato wa kukamilisha jambo hilo. Baada ya kushauriana mkakubaliana muishi pamoja ili kumudu kutunza fedha kwa ajili ya kukamilisha ndoto yenu ya kufunga ndoa.

    Je ni sahihi mmoja kati yenu kuhamia kwa mwenzake au kutafuta makazi mapya sehemu nyingine na kuhamia hapo kwa pamoja...?

    Je mwanaume, utakuwa tayari kuhamia kwenye nyumba ya mpenzi wako ili kuepuka gharama zisizo za lazima za kulipa kodi?

    Hebu fungukeni wana jamvi...............
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mhm kwanza kabisa mambo ya cohabitation ndio yanaleta matatizo kwenye ndoa baadae. so mie naona bora tuendelee kukaa kila mtu na kwake....plus kuhamia kunaongeza uwezekano wa mie kummega kabla ya kufunga ndoa which is not right
     
  3. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mtambuzi wapenda kuleta mada za uchokozi sana.kuhusu mada, kwangu itadepend kama nahitaji kuzuga tu na huyo mwanaume au kama ni wa future .i.e kujenga family
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,333
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    napinga kuhamia kwa mwenza, hii husababisha kujibweteka na kusahau kufunga ndoa.....
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mi naona sahihi mtakuwa mnaishi kihawara hawara ambapo mapenzi yake yanadumu kwa muda mrefu na ni matamu.
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,723
    Likes Received: 1,295
    Trophy Points: 280
    kizazi hiki cha mwisho kwelikweli ..mnafunga ndoa kwanza ama mnaishi kwanza,be clear,wat's ur most primary goal??
     
  7. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Nitamwambie aje kwangu.

    Mie sitafikiria mapenzi kuharibika, nitafikiria hiyo pesa ya rent ije ilipe mkopo kama mnao. Kama sina ntafanya tuongelee uzalishaji pesa tulizonazo.

    Then pesa zingine tufanye investment ya kufaudu wote. Kufungua joint acc kila mmoja aweke kiasi fulani kila mwezi.

    Hapo ndipo utamu, na kwenda likizo ya shopping akishaamia.
    Etc

    Mengine mbele kwa mbele.
     
  8. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    inategemea na malezi
     
  9. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Najaribu kufikiria kaka Mtambuzi, bado mko katika hali ya uchumba halafu mwanaume unahamia kwa mwanamke, duuu, sijui naiona imekaaje vile!

    Naona kama kuna hatari ya mwanaume kuonekana umefuata mali za mwanamke (nahisi hayo ndiyo yatakuwa mawazo ya baadhi ya ndugu wa mwanamke na majirani pengine na baadhi ya ndugu zako!) ama la kuna hatari ya mwanaume kuonekana kama binti (Hapa ni kama alivyoimba lady Jay Dee!)

    Kwa mwanamke kuhamia kwa mwanaume sioni tatizo sana endapo uchumba huo utageuka ndoa baadaye, ila ni tatizo kubwa endapo uchumba huo utagoma kugeuka kuwa ndoa na hivyo kumlazimu mke kuanza kutafuta pa kukimbilia, LOL!

    Ni mtazamo tu ...:A S embarassed:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wanaume wa siku hizi wanavyopenda dezo!
    Atahamia haraka sana zamani ilikuwa ngumu sana kwani wanaume walikuwa wa ukwe .....lol!

    Kwa matazamo mwingine hapo ni kuendeleza na kurasimisha uasherati maana bado hamjafunga ndoa.
     
  11. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,361
    Trophy Points: 280
    Hahahaaa! Mtambuzi naona umeamua kutoniiita nichangie humu!!!! LOOOOO! Sasa ndo nachingia kinguvu!

    Mwanaume haipendezi kabisaa kuhamia kwa mwanamke sababu kuu 3

    1. Unaonekana umeolewa, japo watu hawakuchani live!!!!
    2. Ndugu zako wataisoma namba kuishi hapo, weeee! Wakutane na ndugu wa wife wataonekanaje maskini wa kutupwa?
    3. Siku mkikorofishana utaambiwa haya TOKA KWANGU UPESIII!!!!!
    4. Wakwe watakuwa wanakuchukulia kwa wasiwasi sana kama mpenda vya bure flanii!

    Mwanamke ni haki yako ya msingi kabisa kwenda KUJIPOSITIPON NDANI YA TERRITORY YAKO!!!! Zubaaa zubaaa utakuta mwana si wako!!!! Ohoooo!
    Hata kama waona aibu kuhamia jumlala kaweke SURVEYORS MARK au Bench Marks kuonesha territory imepimwa na inammiliki legit. Hapo tunaongelea kutupi MIPICHU yako(USED), SIDIRIA, LIPSTIC, HANDBAG, KHANGA N.K ilihali waianika kabisa ili mtu akija asione kaokaota fuko la hela kwenye maandamano, AJUE HIZO NI ANGA ZA WENYEWE!!!!!!!!!!! Kimbembe mkiachana, mi siendagi kufata hivo vitu wala nini, akitaka avichome tu!!!! LOL!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. mdida

    mdida JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    LOh yote nilikuwa nayo umeshasema Lara1 hata nakupa like 6
     
  13. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Pia kuna uwezekano mkubwa mkajisahau kabisa na hiyo ndo msije kufunga na mkaishia kuibariki tena kwa shinikizo...

    Halafu na sie huwa tunapenda makomplikesheni..Hivi kufunga ndoa lazima kuwe na matarumbeta na uvae shela?Si mnaenda tu watu 4 na ndoa inafungwa na maisha yanaendelea????Tatizo huwa tunapenda kufanya mambo ambayo watu wanataka na sio sisi tunataka..
     
  14. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Mtambuzi nimekumisijiee i hope umepata japo maji ya kunywa kimtindo!
    :focus:hili la kuhamia kwenye nyumba ya mpenzi awe wa kike au wa kiume sio yenyewe bana!
    mambo ya kuanza kujuana kiasi hicho kabla ya kufunga ndoa sio mazuri mara nyingi ndoa hazifingwi kwa sytle hii!mtu anaona sa nioe au niolewe ili kiwe nini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Suala la kuishi pamoja kabla ya ndoa si sahihi haijalishi unaishi kwa mwanaume au mwanamke.
    Lakini kuishi pamoja baada ya ndoa kwa mwanaume kujimuvuzisha kwa mwanamke binafsi sioni tatizo lolote as long as hiyo nyumba huyo bi shost alikua akiishi alone.
     
  16. c

    christmas JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    mtambuzi inategemea na makubaliano yenu wote wawil hakuna cha kusema mmejisahau, kama ni tutaishi pamoja then after 3 months tunaoana na mambo yanapangwa upya me sion tatizo kabisa. lla sio mipango mingi utekelezaji 0
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    kwa mwanaume inatakiwa mwanamke ahamie kwako
    nyumba yake apangishe
    pesa muingize kwenye matumizi mengine
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mmmh, eti kuhamia kwa mwanamke au mwanamme ni uasherati, hii kitu ipo na itaendelea kuwepo.
    Ndo maana hata makanisa yana option ya kubariki ndoa.

    Afu naona watu wanachohofia sana ni "ndoa" kuliko maelewano ya uhusuano huo
    ndoa ingekuwa ndio suluhisho la furaha au kuishi pamoja kusingekuwa na 'divorce'
    Ndoa inaku-guarantee kuvumilia matatizo zaidi ya uhusiano kuliko kuishi heregeni

    Afu, hii dhana ya mwanamme hakuna kuhamia kwa mwanamke inaniudhi mno.
    Hivi tukapange wakati nyumba ipo?, eti sababu tu ya ego ya mwanamme, why?
    Mie kama mwanamme haniamini kiasi cha kushindwa kuhamia kwangu na ATAMBAE MBELE
    Nitatafuta atakayejiamini kukaa kwangu.

    Kwa hiyo mwanamke kama hajaolewa asijenge, inahu!!!!!
     
  19. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    utatafuta mpaka uchoke, yaani mie mbaba mzima na ndevu zangu nibebe masanduku na kuhamia kwa mwanamke, kuwa serious mama. no way.
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Sitafuti, kama wanawake wanavyowahitaji wanamme, na wanamme wanawahitaji wanawake hivyo hivyo.
    Why should I suffer kuwatafuta???

     
Loading...