Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uamuzi wa CDM kuonana na Kikwete ulianzia wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sizinga, Feb 1, 2012.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nimesikia kwenye gazeti la MwanaHalisi(leo) kwamba Uongozi wa Juu wa Chadema umekanusha vikali kauli ya Zitto kabwe kwamba Plan ya Chadema kuonana na Rais kuzungumzia Suala la Katiba Mpya kwa mara ya kwanza lilitolewa na Regia Mtema(R.I.P).

    Wamesema si kweli kwani plan ya kuonana na Rais ilitolewa ndani ya Sekretariati Kuu ya Chadema na Muh Regia sio mjumbe wa Tume hii. Upii ukweli hapa?? Na iweje Zitto aliseme hili ilhali haikuwa kweli kwa kadri ya madai hayo ya viongozi wa JUU??
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Hilo ni jambo dogo sana lisituumize vichwa.
     
  3. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Si jambo dogo hata kidogo. Kwanza Zitto ni Naibu Katibu mkuu wa Chadema. Kutoka katika vyombo

    vya habari na kusema jambo ambalo si la kweli maana yake nini? Hilo amelisema kwa Regia aliyetutoka,

    je anasema mangapi ambayo hayajanaswa? Kwa mfano Mbowe au Dr Slaa wakaitwa mbele ya haki

    yeye atasema mangapi? Nadhani ni jambo la kufanyiwa kazi na Mnyika atuweke sawa. Na tatizo

    ninaloona kwa Zitto sasa kujaribu kufanya 'balanced politics'. Awapendezeshe CCM kidogo, NCCR

    kidogo, CDM kidogo, Wananchi Kidogo nk nk nk. As of now I cant define him anymore regardless of

    whether kasema hili au lah. And soon he will be lost in politics. You can count on my words!
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ni jambo dogo sana
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Hili nalo linasumbua vichwa?
     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ni kweli ila maumivi ya kichwa huanza taratibu.....!!


    DC!!
     
  7. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Tumia Hedex!
     
  8. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 135
    Mkuu kaa kimya ni kitu kidogo sana .Hapa kuna mgomo naposho mkuu na Katiba na wizi wa TBS .Hili la Zitto liache tu si wamesha sema sowhat ?Unataka nini au nani aseme nini ?
     
  9. Meitinyiku L. Robinson

    Meitinyiku L. Robinson JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani tuwekane sawa ili jambo liwe dogo kuna vitu vingine vinatakiwe vichukuliwe maanani moja mazingira ya jambo lenyewe nitoe mfano mtu umekwanda msibani kutoa pole baada unathubutu kuwaambia wanafamilia acha afe manake naye kaugua sana utaonekana mwehu kwa kuwa Mazingira hayakuruhusu la pili ni msemaji wa jambo
    lenyewe mathalan Kauli wanazotoa Mawaziri Bungeni au Wakuu wa taasisi mbali mbali hawezi tu Waziri akatoa kauli na kuwaaminisha Watz juu ya kauli yake halafu kesho ikawa ndivyo sivyo then wenzie wanasema ni jambo dogo kwa kweli huu utakuwa ni upuuzi uliotukuka.

    Sasa waungwana mnaong'ang'ana kusema eti hili ni jambo dogo haliwezi kuwa dogo bata kidogo yani tukukuruke vipi hili si la mzaha kabisa manake Zitto pamoja na kuwa hakulizungumzia kama Naibu ila watu walimwamini kwa cheo chake na vile vile yale mazingira yalikuwa ya msiba hivyo watu waliamini hawezi kudanganya sasa leo tuelewe kipi halafu tunasema ni jambo dogo!!!!!

    Hili linahitaji tamko toka kwa wahusika si la kupuuzia aidha Chama au Zitto mwenyewe waweke sawa jambo hili tuache mambo ya kishabiki manake kama litabaki bila ufafanuzi wengine watabaki na notion ya kwamba Zitto kadanganya jambo ambalo litamchafulia jina lake na wengine watahisi kuwa Chama kina matatizo.
     
  10. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kwani gazeti linatoa sauti mpaka usikie au kuna mtu amekupa hii habari na wewe ukaileta kama ilivyo?
     
  11. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Labda mleta thread amesikia mtangazaji wa TV akisoma habari hii ktk kipindi cha magazeti asubuhi. Unashangaa nini mkuu?
     
  12. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Calnde, kwani mangapi huyu Mh aliyasema wakakana lakini mwisho ikadhihirika ni kweli? Shida ni hivi, anakuwa anajua ukweli kuhusu jambo fulani, basi yeye analitumia kisiasa na ndivyo wanasiasa wengi wanavyofanya, yawezekana kabisa ni Mh Rejia alitoa wazo hilo ila tu haipendezi kubinafsisha hoja badala ya kuifanya ya Chama hasa hoja sensitive kama hii. Mh Zitto anajua ni Mh Rejia aliisema/alipendekeza, wazee wakaona ni la busara wakaamua kulifanya official ndani ya vikao halali, basi wakalipitisha. Sasa ndani ya vikao huwezi kuliita la Mh Rejia hata kama yeye ndiye aliyemshauri Katibu Mkuu au Mwyneykiti kabla ya kikao, na hata kama yeye haingii kwenye vikao. Alichosema Mh Zitto ni kweli ila Kichama halina mantiki na linapotosha uzito wa jambo lenyewe na kulifanya binafsi na si la chama. Ukiangalia swala la Posho, Mh Zitto nadhani alikuwa amesha teta na vyanzo vya uhakika. Hakuna kitu kizuri kama mwanasiasa ukiwa wa kwanza kubreak news hata kama ni contraversial.
     
  13. Sihali

    Sihali Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndipo hapo sasa watanzania mjiulize CHADEMA ni chama au NGO? maana kila mtu anasema atakalo muda wowote bila ya kujali. Viongozi wa CHADEMA jengeni mahusiano ndani mtakiuwa chama! Ushauri wangu Acheni ubabe, Ubaguzi, Ukabila na kujiona kuwa MBowe ndiye mwenye akili peke ya kujua baya na zuri kwa Chadema. DR Slaa mbona hapo umekuwa BUTUUUU?
     
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mambo madogo sana hayo
     
  15. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Benefit of doubt!
     
  16. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nimeshangaa sana kona gazeti ninalo liamini limeweka hii habari kipaumbele cha kwanza eti

    '' ZITO AMZUSHIA MTEMA ''


    sidhani kama hii ni issue kihivyo ya kumfanya mtu atumie Tsh 500/= kuisoma ilihali kuna mambo mengi sana ktk nchi hii ya kuyajadili mfano ajenga za vikao bunge kwa hivi sasa na mgomo wa madaktari + walimu wa ....
     
  17. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwanahalisi ni gazeti la Udaku linalotumiwa na wanasiasa wachache kwa maslah yao.Nimeacha kusoma gazeti hili.
     
  18. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Kwa kawaida mkikaa kwenye kikao, mmoja wenu akaleta hoja, ikajadiliwa kwa mapana na mwishowe hoja hiyo ikapitishwa au ikakataliwa uwa SIO nani kakubaliwa au kakataliwa bali kikao kimekubali au kimekataa.


    Jambo la muhimu katika hoja ya CHADEMA kwenda kuonana na Rais ni moja tu walifanya jambo la maana au la! Nani alitoa hoja, nani alimuunga mkono au nani aliguna si jambo la kuumiza vichwa ila la maana hapa ni kwamba walipoenda kuonana na Rais walifanikiwa katika hoja zao au la. Kikao kiliamua kuonana na Rais basi.
     
  19. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,544
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    ......ulianzia kwa cdm na wana cdm wenyewe, ww unataka aliyeanzisha hoja au hoja yenyewe?
     
  20. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #20
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Zitto alishaachana na CHADEMA siku nyingi..na kwenye akil zake chama sio muhimu tena! akitoa hotuba zake..humsikii hata siku moja akitaja CHADEMA au UPINZANI...
     
Loading...