Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uamuzi mzitoo wa Lowassa leo umeishia wapi??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 17, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Jana nilisoma kwenye baadhi ya threads lowassa kutangaza uamuzi mgumu
    leo kwa walioiona siku ya leo naona hu ni mchana kuna lolote linaloendelea
    na kaama hakuna wadaku hawa tuwaitaje mbele ya jf
    wambea
    washamhuna
    ama
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Wapashukuna!
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ilikuwa udaku tu, Lowassa hawezi kuhama CCM. Atakuwa mgombea urais wa CCM 2015.
     
  4. eddo

    eddo JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 16, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tuwaite Pdidy.........ahahhaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  5. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    lakini siku haijesha!
     
  6. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,571
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Bado yupo kwenye uchaguzi
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    kwi kwii kwiii umeooonaaaa eeehhh mpwa umenikumbusha mambo ya saa nne tandale inapiga hivi sasa ni saa mbili kamili kama nakuona ulivyo hoi na glass zetu
     
  8. M

    MIRIJA IKATWE Senior Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anaharibu pozi za watu , sio fresh kama threed unauhakika nayo usiitoe kwa watu

    Hawa tuwaite poyoyo hahahahahahaaaaaaaa
     
  9. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    inawezekana mwandishi wa thread hiyo alitaka naye ajulikane/kupata umaarufu kupitia EL
     
  10. Matunyengule

    Matunyengule JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 704
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamaa mzushi nini au alitumwa kusoma upepo?
     
  11. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nahisi hiyo thread atakuwa aliandika Lowasa mwenyewe kupima upepo watu watabwabwaja vipi.
     
  12. O

    OBWERE Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni mhuni.
     
  13. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mkuu usijari JF ina watu na viatu!
     
  14. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no kuna jamaa mmoja ambaye ni mfuasi wa gamba ameniambia MZEE atatoa neno ndani ya siku 10 zijazo kwa ajili ya BUNGE na huyo mfuasi wa gamba yupo karibu sana na mzee mamvi ok tulieni wana jf
     
  15. paty

    paty JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    huyu mzee kunakipindi aliita waandishi kwake eti anataka kutoa neno - akaishia kusema ajira bomu la masaa , wakati si tulikuwa tunajua anajivua gamba. hata leo akitoka ataishia kusema swaga zile zile tulizozizoea
     
  16. J

    John W. Mlacha Verified User

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,497
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    tuwavalishe bai bui an chupi kubwa hao
     
  17. S

    SJUMAA26 JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 611
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye bold ndio penyewe, hivi wanajeshi na maaskari wa humu JF mnafahamu aina ngapi ya mabomu? Hivi kuna mojawapo linaitwa "Bomu la Ajira"?
    Halafu huyu mamvi alipokuwa PM kwa zaidi ya miaka 2 employment level ya Tz ilikuwaje?
    Akili ya Magamba ni kama ya Makamba!
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,785
    Likes Received: 4,650
    Trophy Points: 280
    Kumbe na wewe ulikuwa customer wa uwanja wa Fisi Manzese!!....
     
  19. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    je atautangazia lini umma juu ya hayo mamuzi magumu mana tumesubili tumechoka
     
  20. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,584
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    ...... Lusinde
    .......Masaburi
    ......Kihiyo
     
Loading...