Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uamsho watawanywa kwa nguvu na FFU viwanja vya Malindi ZNZ

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fisadigamba, Jul 20, 2012.

  1. fisadigamba

    fisadigamba Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zilizonifikia hv punde, Uamsho wakisoma dua kwa ajili ya wahanga wa meli ya Seagull iliyozama hapo jana wametawanywa kwa kupigwa mabomu na kikosi cha kutuliza ghasia FFU kwenye viwanja vya malindi mjini Zanzibar.
     
  2. fyddell

    fyddell JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,602
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Nami nimeipata muda si mrefu. Ila cha kujiuliza; kwani walikuwa wakivunja amani hadi watawanywe kwa mabomu? Hii serikali yetu jamani!!!
     
  3. salito

    salito JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mhh yaan unamaana walikuwa hawafanyi chochote kingine zaidi ya kusoma dua tu???halafu ndioo wakavamiwa na kuanza kuadhibiwa?naomba habari kamili mkuu..
     
  4. fisadigamba

    fisadigamba Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo ndio nashindwa kuelewa. cjui tutafika? Hv serikali si bora iongeze juhudi katika uokoaji kuliko haya mambo sasa?
     
  5. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasemekana ni askari wa Jamhuri ya Muungano ni vikosi vya KMKM vilivyovamia
     
  6. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,507
    Likes Received: 1,691
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Picha kwa hisani ya mdau wa Twitter.
     
  7. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Hawa uamsho wasikilizwe labda wana hoja ya msingi
     
  8. Collins

    Collins Senior Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    isee hali sio nzuri

    Picha kwa hisani ya Godwin mwaipembe

    [​IMG]
     
  10. d

    dguyana JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo la mtu mwoga hukiogopa hata kivuli chake. Haya lete bia nyingineeeeee.
     
  11. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lazima kuna kitu.....lakini hawa si wanamsimamo mmoja na serikali? Kwa nini wanapigwa mabomu?
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Hii sijaifurahia hata kidogo kama wamefanya hivyo!
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    kwanini hujaipenda? serikali ipo kazin kurudisha amani
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Kwani jamaa walivunja amani??
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    serikali chokozi
     
  16. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Suluhu ya kweli ni Serikali 1 katika nchi 1 moja ya Tanzania
     
  17. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nipo hapa maeneo ya Maisara naona magari ya polisi Defender na magari kibao yanazunguka na kupiga mabomu ya machozi"
     
  18. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,506
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    Jeshi la wananchi limewapiga bomu wana uhamsho wkt wakiwaombea dua marehemu 69 waliozikwa leo
     
  19. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aina mpya ya maombolezo?
     
  20. s

    sawabho JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
     
Loading...