Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uamsho waanza harakati zao upya huko Zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkataba, Jul 15, 2012.

  1. m

    mkataba Senior Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo jioni ktk pitapita zangu barabara ya DARAJA BOVU to Uwanja wa ndege Zanzibar nimeshuhudia UMATI MKUBWA WA VIJANA wengi mno wakiwa ni Wazanzibari waislam na wafuasi wa Taasisi ya UAMSHO wakiandamana kama kawaida yao wakimaliza mihadhara yao wakiwa na kauli mbiu hii:

    "PIGA MABOMU, PIGA RISASI LAKINI MUUNGANO HATUUTAKI.........." na "SENSA HATUITAKI........."

    Cha kushanganza Polisi wapo lakini hakuna hawawezi kuwafanya lolote na nimewasikia wakisema kuwa katu hawatoshiriki SENSA NA WANAWAUNGA MKONO WAISLAM WENZAO WA TANGANYIKA
    .

    uamsho.png uamsho01.png
    Mhadhara wa leo jumapili mpendae. Haya ni Maandamano yaliyofanyika juzi ijumaa jioni lakini hakuna media yyte ilioyatangaza.
     
  2. mlanguzi

    mlanguzi Senior Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    gooooooooooooooood. Hakuna sensa.
     
  3. T

    Topical JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hilo la muungano sawa

    Lakini sensa bado sijaelewa
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 135
    Waislam na akili zao wanajijua wenyewe for sure
     
  5. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mhhh, hao wa nchi jirani wache wafanye mambo yao
     
  6. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nawaunga mkono kwa 150% UAMSHO waendelee hivyo hivyo kudai nchi yao ila wadai kwa kutochoma makanisa moto mpka kieleweke endeleeni kwa nguvu zote hatuwataki kabisa tubaki kama majirani tu please kwa nguvu zote daini haki yenu ambayo mnafikiri mnadhulumiwa. waiteni wengine walioko nje ya zenj waje wawasaidieni. kwenye sensa mmechemsha hapo toeni hilo dai
     
  7. mlanguzi

    mlanguzi Senior Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha matusi. wewe.
     
  8. mlanguzi

    mlanguzi Senior Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona kanisa umeweka mbele mkuu?
     
  9. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu nimeyaweka mbele kwa sababu fujo zilizoisha walihusishwa na uchomaji wa makanisa na ndio nimesema wadai haki yao bila kuvunja amani kwa kuvunja makanisa maana sikusikia kama walichoma misikiti.
     
  10. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Hoyeee . endelezeni shinikizo mpaka muungano ukatike. Maandalizi ya sensa yamekamilika ni niwajuavyo waislamu hawajawahi kuwa na umoja madhubuti kwani ambao hawatahesabiwa ni wale wa Dar na Zanzibar tu kwani mikoa mingine hawaoni sababu ya kutohesabiwa . Waislamu wasomi pia wengi wanakubali kuhesabiwa kwani wana uwezo angalau wa ku reason.
     
  11. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa hili, yangu ma-jicho.
     
  12. T

    Topical JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Itabidi tuwe na umoja sasa...maana makanisa yana umoja

    RC=Lutheran=TAG=Upako=anglican (japo hawa wameruhusu mashoga)

    Aisee mna umoja sana nyinyi
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    CCM waligeuza dini kuwa mtaji wa kisiasa, sasa matakeo yake ndiyo haya. Na hapo bado mtaji wa ukabila unaopaliliwa na Nape na Nchemba haujaiva. Ukiotesha basi huwezi kuvuna karanga.
     
  14. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimechoka bhana! Nataka tanzania ya miaka mi tatu ijayo nione leo. Kuna mabadiliko makubwa sana lakini yana cheleweshwa tu!
     
  15. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kweli sasa naona nchi haitawaliki...
     
  16. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mungano chukueni tu
     
  17. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Sasa tatizo UAMSHO wakaanza mfungo sijui Kama watakuwa na nguvu ya kudai tena nchi Yao labda jioni baada ya kunywa uji
     
  18. S

    SPANERBOY UDZUNGWA JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 612
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Somalia
     
  19. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,302
    Trophy Points: 280
    Ngoja rais wao awalipue

    Muungano hautavunjika nitautetea-DR SHEIN
     
  20. S

    SPANERBOY UDZUNGWA JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 612
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Somalia
     
Loading...