Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uamsho: Sasa Tunalivaa Swala La Kuuvunja Muungano Kiimani. Tuko Tayari Kwa Kila kitu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Jul 21, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    • Dhulma ya Tanganyika litan'gooka sasa. Tuko Tayari kwa kila kitu, hili swala tumelivaa kiimani. Hatuwezi kulipata nchi bila kuingiza Uislamu.
    • "Tunadai Zanzibar yetu Kwenye makucha ya Tanganyika Kiimani sasa"
    • Akitajwa Kiongozi Mwislamu hata kama katukera, tusimlaani. Wakitajwa wale makafiri, Jina lake mpaka litafute Juisi.
    • Umuhimu wa Waislam kuwa na nchi yao, kuilinda na kuitetea nchi yao.
    • Je Kwani mnanchi nchi? Nchi yenu imeibiwa na Wakristo
    • Tusikubali utawala wa watu makafiri wababe, kama nabii rasul Musa. Tunataka taifa letu
    • Njia tu ya kupigania uhuru ni Jihad. Lazima tupigane kama watu wadini
    • Wabara wapumbavu, wamezoea kuingia mikataba ya kijinga ya kunufaisha mafisadi na wageni. Sisi hayo hatutayakubali. tunaitaka nchi yetu
    • Mkiombwa kupigana kwa ajili ya nchi yenu mko tayari? Kwa maana mnayoyataka inafika muda mnalazimika kupigana
    • Mnakufa kwa maradhi yanayotibika
    • Tukifa sisi bila kuwapa nchi, vizazi vyetu vitakuwa wakiristo !
    • Tunayemtaka ni jemedari wa kutuongoza kuikomboa nchi yetu
    • Watanganyika na wakristo ni wezi, wanaiba matrillioni. Wamepandikiza chuki na wizi wao kwenye mashirika ya umma. Kila wizara na taasiri inanuka ufisadi. hatutaki muungano
    • Baadhi yao wanajifanya kuzungumzia wanzanibari kuhusu muungano. Waacheni wanznibari wajiamulie, njooni hapa muuwailize wanzibari kama wanautaka huo muungano wenu.
    Maneno yao hapo sikiliza.....Inatisha. Muungano umekwisha, waachani hawa watu waende wanapandikiza chuki mbaya kwenye kivuli cha Udini. Kwa mwendo huu, muungano umekufa

    [video=youtube_share;xXMONXpT5k M]http://youtu.be/xXMONXpT5kM[/video]

    [video=youtube_share;RHYJADVg4x Y]http://youtu.be/RHYJADVg4xY[/video]

    [video=youtube_share;870Wy0I8lUc]http://youtu.be/870Wy0I8lUc[/video]

    [video=youtube_share;a1XSP0ClhSY]http://youtu.be/a1XSP0ClhSY[/video]
     
  2. Asa'rile

    Asa'rile JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ..Temea mate chini....usiseme hivyo Mkuu....Please
     
  3. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Serikali tatu, itamaliza hili tatizo.
     
  4. F

    FUNGO jr JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu kwenye harusi ya dk slaa tunachinja ngamia yakhe
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Kazi mbona ipo....Tanganyika ina wadhulumu Zanzibar? Toka lini?
     
  6. S2dak_Jr

    S2dak_Jr Senior Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu anaongea hadi povu linamtoka.


    Anza wewe kujichinja mwenyewe na jambia.
     
  7. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kaka siyo maneno yangu. Sikiliza video. Ni maneno ya viongozi wa Uamsho (masheikh)
     
  8. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,036
    Trophy Points: 280
    Duh tumefikia mahali pabaya kwakuwa watawala wameshindwa kutimiza wajibu wao bahati mbaya bado wanataka kutawala.
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,245
    Likes Received: 11,590
    Trophy Points: 280
    Meneo gani naweza pata urojo wa bei chee walau sadolini moja?

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Du!! sasa wakati wakujitoa muhanga umefika kwastyle yao ya ndevu tuepuke mikusanyiko
     
  11. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,117
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Weka hapa hiyo clip tuione
     
  12. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    kakangu clip gani? hauoni nimeweka video clips mbili?
     
  13. MANI

    MANI Platinum Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,866
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Hivi wanashindwa hata kufanya reference za tawala zilizopita ?
     
  14. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Tuna mda mchache wa kuwahita magaidi...Al-qaeeda...Al-shaabab,Bhoko haram...nalazima tuwavulumishie mabomu ya machozi na risasi zaukweli...maana kama mnaingiza udini katika siasa hatutakubali sisi wa Tanganyika kutuita makafri..pili nyie ni masikini sana huko visiwani leo iweje mseme Tanganyika inawahujumu????
     
  15. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Liwalo na liwe!
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Yan leo umeonesha jinsi uamsho walivyo magaidi na wewe ukiwa kiongozi!
    Kaa mkao wa kula mabomu na risasi za moto ziko kwaajili ya magaidi kama wewe.

    Nashangaa hadi sasahivi haujajitoa muanga una subiri nini wewe usiye mpumbavu.
     
  17. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Hivi viongozi wa nchi hii wako wapi? suala kama hili sio la kulipuuzia au kutumia nguvu kulitatua cha muhimu hapa ni kutafakari kwa kina hawa UHAMSHO wapo nyuma ya serikali ya mapinduzi hususani CUF kwani kabla ya ndoa kati ya CCM na CUF vuguvugu hii haikuwepo lakini sasa imekomaa baada ya hii ndoa, kwani inabidi tujikumbushe maneno aliyokuwa akiongea Maalim Seif miongoni mwa maneno yeke ilikuwa suala la Muungano(kuhusu kujitenga), cha muhimu hapa ili kuondokana na kufika kikundi hiki kikawa kama BOKO Haram ni muhimu tuwaachie Zanzibar yao na sisi tubaki na Tanganyika yetu kwani imefikia mpaka sisi waislam tuliopo bara tunaitwa Makafiri maana hawajachanganua kuhusu kauli yao. JAMANI VUNJENI HUO MUUNGANO KWANI UNA FAIDA GANI KUUNG'ANG'ANIA?
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,208
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    hapa wameokosea nini? ni kweli kabisa 100%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%% nani anabisha?
     
  19. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    to be nonesty,mambo wanayotendewa wa bara huku z bar huwezi kuvumilia,wanatengwa kila idara,kuanzia kazini,shuleni hadi wanapoishi!wiki iliyopita walitaka kuchoma tena kanisa la roman,kwa bahati nzuri police walipata taarifa mapema na kwenda kulizingira kanisa!kwa kweli mambo yanayofanyika ni mengi sema hayatangazwi kwny media!serikali inaficha ukweli...
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Zanzibar sio nchi
     
Loading...