Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UAMSHO na sura ya ugaidi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwana Mtoka Pabaya, Oct 24, 2012.

  1. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,265
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    Asubuhi ya leo masikio yangu na majicho yameshuhudia jambo ambalo nilikuwa nikiliwaza kitambo juu ya UAMSHO likisemwa kwenye uchambuzi wa magazeti ktk kituo cha televisheni cha ATN.

    Baadhi ya magazeti yamenukuu mamlaka za Zanzibar zikitoa ripoti ya awali kuhusiana na kiongozi wa UAMSHO, Sheikh Farid. Kwa mujibu wa magazeti, mamlaka za Zanzibar zimeeleza kuwa Sheikh Farid ni mzaliwa wa Qatar na kwa kipindi fulani hapo nyuma aliwahi kutumikia Jeshi la Nchi hiyo lakini aliondoshwa kutokana na matatizo ya akili.

    Zaidi ya hayo, imeelezwa kuwa Sheikh Farid amewahi kuhudhuria mafunzo ya kijeshi katika kambi mbali mbali za kigaidi za Al Qaeda ikiwemo moja ya nchini Yemen. Wazazi wake ni wazaliwa wa Qatar na hata sasa wapo huko ambako imeelezwa yeye (Sheikh Farid) hutembelea mara kwa mara.

    Ninachojiuliza mimi juu ya ndugu zetu wa Visiwani walioleta ushabiki kwa mambo yanayoasisiwa na wageni tusiojua nia zao, huku si kuiuza Zanzibar kwa Waarabu? Tangu mwanzo nilimtilia mashaka mtu huyu kuwa anafadhiliwa na waarabu huko Qatar au kwingineko kuleta vurugu na mgawanyiko Zanzibar na azimio lake la kwanza ni kuhakikisha Muungano unavunjika ili iwe rahisi kwa waaarabu kujitwalia Zanzibar.

    Haya sasa mliokuwa mkimsapoti na kutumia dini yenu kumsetiri mshukiwa huyu wa ugaidi jitazameni mtasimamia wapi katika hili. Wakati huyu mwenzenu anaanzisha fujo na umwagaji damu, tayari ana makazi ya kumsetiri huko Qatar waliko wazazi wake, je nyie mtakimbilia Mombasa tena?
     
  2. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Kaletwa na Maalim Seif Shariff Hamad.
     
  3. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,265
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    Hakyanani Mkuu Ngongo, sasa hivi kutaibuka jambo kule visiwani, nyie subirini tu. Mimi hawa jamaa siwaamini hata kidogo. Niliposikia sikushangaa sana. Sasa wanaodhani ni suala la dini lile sijui tuwafanyaje wapate akili, manake hao ndio wanaotumiwa kuleta tatizo hapa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,117
    Likes Received: 11,368
    Trophy Points: 280
    Jamani zanzibar!

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  5. kawakama

    kawakama JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,298
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    haihitaji uchunguzi wa kipolisi au taarifa za kiintelijensia kumjua gaid
    magaid utawatambua kwa matendo yao,maneno yao
    mavazi yao
    madevu yao
    ubishi wao
    ulalamishi wao
    uchochez wao
     
  6. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,265
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    Mvunja nchi ni mwananchi. Wanatuita majina mabaya na kututenga wakiwakumbatia wageni kisa rangi ya ngozi ya wageni hao ni nyeupe. Soon, aliyosema Baba wa Taifa yatatukia. Na hii Serikali ya Umoja wa Kinafiki ndio janga kubwa hasa.
     
  7. D

    Disailly Senior Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 128
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Serikali kuweni macho na watu kama hawa hasa wageni maana hata huyu Pondana yeye si inasemekana ni raia wa burundi
    mkuuu ulie mjengon1 watendaji wako wawe macho na watu hawa
     
  8. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    Kumbe ni raia wa kigeni analeta vurugu kwenye ardhi ya TANZANIA? Mimi naona Serikali ya Muungano imchukue huyo FARIDA ashugulikiwe maana Hilo tayari ni Jambo la nchi sio la ZANZIBAR tu tena, Maana hao Zanzibar wanamlelea saana!!
     
  9. k

    kihami Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Terrorist
     
  10. baba juniho

    baba juniho Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tukiomba tusisahau kuliombea Taifa letu changa, Mungu atusaidie kuwa mbali na mambo yote yanayokuja kwa miamvuli ya dini zetu kwa nia tofauti tena za kuangamiza udugu wetu na mwisho kutusambaratisha kabisa, tuwe wenye hekima, ya kutambua jema na baya kwetu si kila kitu tunakiona ni chema kisa etu kinahusisha dini yetu maandiko yanasema hata shetani hutumia uislam na ukristo wetu kutulaghai na kututeka kabisa, Tujiulize sawa mtu huyu anaipenda nchi yake je kwann anataka kuondoa Amani ambayo ni tunu yetu kawa miaka mingi??? hapo utapata jibu kuwa si mwenzetu huyu tena naweza sema kuwa ni kafiri namba moja ulimwenguni tena anatumiwa na inbilisi shetwani kwa kuwa pekee ndiye asiependa upendo na amani katika uso wa dunia
     
  11. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Halafu inasemekana jamaa ni chizi sio!!
    [​IMG]
     
  12. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,770
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Usalama wa taifa wanafanya kazi gani? au wao ni kuwafuatilia Dr ulimboka na CDM tuu??
     
  13. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,265
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    Unawaonea bure mkuu, hiyo serikali ya Muungano inaye Sheikh Ponda ambaye ni Mnyarwanda, inamlea miaka si bora huyu Farida wa juzi.

    Ponda ndio aikuwa mratibu wa Matusi ya Mwembechai.
    Ponda ndio muasisi wa uvunjaji wa mabucha ya nguruwe ya Mbokomu
    Ponda ndio mleta chokochoko za kidini huku bara

    Mnyarwanda huyu anayejifanya Muha, ni janga ambalo limepakatwa siku nyingi.
     
  14. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,265
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    Hili la matatizo ya akili unaweza kuliona hata kwenye facial expression yake. Lunatic huyu, nyie subirini ripoti ya madaktari muone
     
  15. njeeseka

    njeeseka JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 666
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    nilijua mkuu, na wale wote waliokuwa wanamsshabikia huyu jamaa farid nao eidha ni magaidi au mazuzu hawajui kutafakari. huyu jamaa ana harufu zote za kigaidi hata maelezo yake aliyoyatoa katika mahojiano yanaonyesha ni gaidi aliyejipanga kwa jambo fulani. mkuu hawa watu serikali yetu inawatunza na kuwalealea ndo maana hata majeshi sasa yameshituka ingawa ni too late kwani wengi wao washajipenyeza nchini. tuwasake tuwanyoshe. mi nna harira GRIIIIIIIIIIIIH! dah.
     
  16. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kushabikia mtu kisa mweupe,ana ndevu nyingi na anavaa kanzu,ni mwenzetu
     
  17. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,265
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    Ni mazuzu. Ugaidi ndio walikuwa wanajifunza kwa kuanzia na mauaji ya polisi. Siku zote magaidi hutumia kivuli cha Uislamu kufanikisha mambo yao. Ponda naye ni kama huyu, na nimewaita mazuzu kwa kuwa sioni jina lingine la kumuita mtu anayekaa nyuma ya Ponda kwenda kuvunja mali ya mtu aliyeinunua kimkataba badala ya kuulizana na aliyemkabidhi.
     
  18. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    haaa haaa haaaaa .... kwa trick ile ya kujiteka mwenyewe kweli nimeamini ana matatizo ya akili
     
  19. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inashangaza sana kina yakhe kuchulia mambo juu na kuyatilia maanani,angalia sasa mnapokea hadi magaidi kisa wa imani yenu,ndg zangu mtaiharibu nchi na kweli imani nyingine ni wajinga au wapole kiasi hicho.BUSARA NDIYO INAYOTUMIKA.
     
  20. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mkuu umeniwahi, hilo ndo swali langu sana. Kwamba hata JF hakuna mtu wa Usalama wa Taifa? Siamini. Taifa gani mnalinda usalama wake kama taarifa zinaanikwa na mnanyamaza kimya, au teseme nyie ni wadau wa huyo bana? Kumbuka hata nyie hamtakuwa salama kama mwendo ndo huo.
     
Loading...