Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uamsho na Kauli Mbiu ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zomba, Jun 1, 2012.

  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Juzi nilileta mada yenye kichwa cha habari "M4C Zanzibar" nyuzi ilisema hivi:

    Wengine wakanijibu bila kufikiri, kama hivi:

    Leo kwa macho na masikio yangu kupitia taarifa ya habari ya ITV saa mbili usiku huu, nimemsikia Sheikh Farid wa Uamsho Zanzibar akiirudia kauli mbiu ya CHADEMA zaidi ya mara moja "mpaka kieleweke". Hakuna ataebisha kuwa huo ni msemo uliozoeleka katika uongozi na kila kada na mnazi wa CHADEMA.

    Nawapongeza CHADEMA kwa kuwaamsha Uamsho kudai haki zao na ningependelea ushirikiano huo uzidi na kama Uamsho wanavyoiunga mkono CHADEMA katika harakati zao kwa kutumia kauli mbiu ya CHADEMA kwenye harakati zao ni wakati muafaka kwa CHADEMA kuitumia fursa hii na kuungana na Uamsho Zanzibar wasaidiane katika M4C, inaonesha wazi kuwa Uamsho Zanzibar na CHADEMA wana uhusiano usio rasmi na yote ni katika kutafuta mabadiliko ya ukweli "Change".

    Hongera CHADEMA, hongera Uamsho Zanzibar.
     
  2. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nimeshuhudia kwa macho yangu na kusikia kwa masikio yangu yule amiri wa muamsho akisema wataendelea kukomaa na muungano hadi kieleweke.wasamehe waliokutusi
     
  3. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Duuuu! Tatizo mkuu kuungana na hao materorist hilo swala linaweza kurisk chama, pia tatizo hao uamsho hizo harakati walikosea kuchoma makanisa so na endapo CDM ikwaunga mkono tayar picha mbaya itajengeka kwa jamii so we should" let them eat them"
    pia kauli ya mpaka kieleweke naona watakuwa wamcopy kutoka CDM but sio mbaya kama wanaitumia ktk ukombozi.
     
  4. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hakuna haja ya kuungana nao maana agenda ya chadema ni kulikomboa taifa na agenda ya uamsho ni kuiua tanzania, nadhani chadema ina taratibu zake na ipo kuwaunganisha watanzania kudai haki na si kuwagawa watanzania kamwe hatuwezi kushirikiana nao.
     
  5. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mkuu mi naona huyo shehk farid ajiandae kuchukua jimbo 2015 maana ni kamanda na mpambanaji mzuri sema udini ndo unakuwa kikwazo kwake but all in all huyo kamanda wa makka anafaa sana na sipati picha angekuwa CHADEMA alafu akutane na vichwa lema na lissu si ndio pangechimbika ka bisa na ccm ingekosa mlango wa kutokea hasa kwenye bunge la bajeti.
     
  6. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkubwa!unachosema ni kweli,Uamsho wanasema wao hoja yao ni muungano,walipoanza kufanikiwa ktk hoja yao serikal inaanza kuwazuia kuujadir muungano,hata swala la makanisa ni watu wamewapandikiza ili kuzima hoja ya muungano,lakin wao wanasema wanaungana na hoja ya serikal 3.na ndilo swala ambalo nimesikia ktk moja ya misikit leo hap dsm wakihamasishana kujitokeza j2 diamond kujadili namna ya kuwasaidia wazanzbar.
     
  7. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mkuu zomba! I rl apreciate u kwa jinsi ulivyopanga post yako toka mwanzo hadi mwisho. Gud analysis
     
  8. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mleta maada unaonekana wazi huna hoja leo na cdm watawafanya muwe vichaa.
     
  9. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,569
    Likes Received: 789
    Trophy Points: 280
    uamsho ni aina ya watu wanaoweza wapa watoto wao majina yoyote ya watu wanajitambulisha na kupata kukubalika km watetezi..majina km osama etc. Na kauli ya CDM inayotolewa pale chama kinaposisistiza msimamo mpaka matwaka yao yatimie ni sehemu yao kujipa title hizo km unavyosikia mchezaji wa bongo mzee kuliko wa nje akijipa jina la mcheza huyo. Ni km vile mzee kuliko Messi najiita messi as if antaka kuuja kuwa km messi baadya(a.k.a akistaafu...ha ha.).Hawa jamaa ni rahisi kuwa manipulated hadi kujikuta wakifanya km watakavyo hawa maarufu,ila baadaye wanaweza kwenda astray na kupata umaarufu baadaye.So usichangae uamsho wakikuzwa nakauli za wachambuzi wetu, na wanasiasa wasioenda kukubali ukweli, na pia kutumia opportunity zinapokuja wakati wanakuwa na adui mmoja na watetea haki, terrosist huwa wanafuata nyuma n awanapata advantage..hapa ni issue ya muungano, na inaonekan kuwa common issue ingawa kila mtu ana malengo tofauti. Na CCM ataosha hapa, kwa kuwazimisha kwa nguvu na CDM watabaki wakiwatetea hadi kifo chao., kwani KUTOKA COMMON ENEMY "UNION",HADI COMMON CRIME "crime", CDM watajikuta wakitetea vimatendo fulani vya uamsho na CCM watakuwa wakiwaunganisha.Na this time wakristu wataanza ikubali CCM tena.
     
  10. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pumbas @work
     
  11. maju

    maju Senior Member

    #11
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao UAMSHO wapo under CIA watchlist for hate crimes and terrorism. hawana tofauti na boko haram na sera zao za kujitenga kwa kutumia udini. Source wikileaks.org
     
  12. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,569
    Likes Received: 789
    Trophy Points: 280
    Hata km wamebambikizwa mahubiri yao yanaonyesha ndipo walikuwa wakielekea.Na waliofanya wameona kuwa hao jamaa ndio best candidates, kuchukua hiyo character. Vipi hayo makanisa mengine ktk 21?Si udini?
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Uamsho wamepinga kuwa wao ndio waliochoma makanisa na wamesema watashirikiana na Polisi kuwabaini ni kina nani waliochoma makanisa.
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nani unafikiri katika dunia hii hayuko katika watch list ya CIA, labda wewe peke yako.
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhani hujamsikiliza Lissu leo kwenye ITV akihojiwa na Masako, usingeyasema uyasemayo.
     
  16. B

    Bob G JF Bronze Member

    #16
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Chadema ni chama makini na viongozi makini kamwe hawawezi kuwa na uswahiba na makundi yenye mwelekeo wa kigaidi. Na unaweza kuona hata kamanda lisu itv alivokua makini kulielezea walivolichukulia hili issue kwa umakini wa kutoropoka coz cdm wanahitaji kura za wazanzibari ni tofauti na ccm walioropoka kuwa waziri ajiuzulu na dr shein kamkana
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tatizo lako hapo naona ni udini na umesha jazwa kichwani mwako kuwaogopa Waislaam. (Brain washed Islamophobia).
     
  18. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,569
    Likes Received: 789
    Trophy Points: 280
    Hujaelewa nilichoandika ndio maana ulichoquote ni "Quote", hakifanani na ulicholenga.Sijui kwanini unauliza km nimesikiliza kwani hata km ulisikiliza wewe na halafu nikahdithiwa,nikasoma ktk media au hata kumuuliza husika bado angesema alichosema km hakijamletea shida ya kuhitaji badili.

    Pia kuelezea kuchemsha kwake leo naweza weka wazi kachemsha na kawapa CCM bomba la score..."kushindwa hadi na Shein kuona wazi kuwa ule ni udini na unahitaji haraka jibu n amipango ya kudhibiti hilo, kuwaweka ktk mikono ya sheria na mwishowe kutakiwa lipa makanisa yote.Biashara ingeisha na watu wangeendelea na maisha km kuna wanaotaka ulizia kuhusu muungano wapitie siasa n amapambano mengine" Sasa CCM wana switch side triumphatically.Kauli za kina Lisu leo ni kuwa useful i.d.i.o.t.s.soma post zangu kujua zaidi
     
  19. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #19
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,569
    Likes Received: 789
    Trophy Points: 280
    Hujaelewa nilichoandika ndio maana ulichoquote ni "Quote", hakifanani na ulicholenga.Sijui kwanini unauliza km nimesikiliza kwani hata km ulisikiliza wewe na halafu nikahdithiwa,nikasoma ktk media au hata kumuuliza husika bado angesema alichosema km hakijamletea shida ya kuhitaji badili.

    Pia kuelezea kuchemsha kwake leo naweza weka wazi kachemsha na kawapa CCM bomba la score..."kushindwa hadi na Shein kuona wazi kuwa ule ni udini na unahitaji haraka jibu n amipango ya kudhibiti hilo, kuwaweka ktk mikono ya sheria na mwishowe kutakiwa lipa makanisa yote.Biashara ingeisha na watu wangeendelea na maisha km kuna wanaotaka ulizia kuhusu muungano wapitie siasa n amapambano mengine" Sasa CCM wana switch side triumphatically.Kauli za kina Lisu leo ni kuwa useful i.d.i.o.t.s.soma post zangu kujua zaidi
     
  20. S

    SURURU Member

    #20
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeamini Nguruwe anawaalibu ubongo mpaka mnakua wavivu wa kufikiri.
     
Loading...