Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

uaminifu zero kabisa, ujanja ujanja huu hauna maana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Jan 1, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: contentheading, width: 100%"]Mkandarasi 'aitapeli' Simba, kushitakiwa [/TD]
    [TD="class: buttonheading, width: 100%, align: right"] Send to a friend [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: createdate"] Saturday, 31 December 2011 08:34 [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD] 0digg

    Sosthenes Nyoni
    UONGOZI wa Simba umesema unakusudia kumshataki mkandarasi wa jengo la biashara la klabu hiyo (jina linahifadhiwa) kwa madai ya kukiuka makubaliano.

    Akizungumza jijini Dar es Salaam jana, Mwenyekiti wa Simba, Ismail Aden Rage aliyataja makubaliano yaliyofikiwa baina ya klabu hiyo na mkandarasi huyo kuwa ni ujenzi wa msingi wenye uwezo wa kubeba jengo la ghorofa nane.

    Alisema kuwa kinyume na makubaliano hayo klabu yake kwa kuwatumia wataalamu wa kitendo cha uhandisi cha Chuo Kikuu cha Dar es Salaam walibaini kuwa kuwa jengo hilo ambalo kwa sasa lina ghorofa tatu haliwezi kubeba ghorofa nyingine juu na endapo watalazimisha kunauwezekano wa kudondoka.

    "Niseme wazi Simba inakusudia kumshItaki mkandarasi wa ujenzi wa jengo letu la biashara kutokana na kukiuka makubaliano.

    "Nyaraka za makubaliano zipo na zinaonyesha alitakiwa ajenge msingi wenye uwezo wa kubeba ghorofa nane, lakini yeye ametudanganya," alisema Rage.

    Aliongeza kuwa tayari ameshawasiliana na wanasheria wake kwa ajili ya kufungua kesi dhidi ya mkandarasi huyo.

    "Nimeshawasiliana wanasheria wangu nafikiri mpaka kufikia wiki ijayo kesi dhidi ya mkandarasi huyu itakuwa imeshafunguliwa," alisema

    Rage alisema kwa sasa wapo mbioni kubomoa jengo hilo na kujenga jingine litakalokuwa na ghorofa nane kwa lengo la kuongeza mapato ya klabu yake.

    "Huu si wakati wa kutafuta sifa kwa kuifunga Yanga, Simba na Yanga zinafungana hata mimi sijazaliwa, wajibu wa kiongozi ni kubuni miradi, mambo ya timu kufungwa au kushinda ni suala linalowahusu wachezaji," alisema Rage.[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    hii ndo bongo usanii kila nyanja!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    wachina wakipewa tenda tunaliiia
     
  4. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Na walipokuwa wanaanza hiyo foundation mpaka wamefika ghorofa ya 3 kulikuwa hakuna usimamizi?
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ndo tatizo la ten pasent!!
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Si ampige risasi na ile bastola yake..!
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    hahhaha ...mambo ya ditopile haya
    kwanza risasi bei kubwa bhana
     
  8. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #8
    Jan 2, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hivi jengo lile lilijengwa mwaka gani? Huyo mkandarasi mpaka leo hajafirisika kweli!
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    sio lile la zamani pembeni yake kuna jipya lina gorofa moja
    ambamo ndo ofice za simba zipo na chini maduka.
    Rage nina wasiwasi na kauli yako au ndo unataka kumkomoa wambura!!!
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Tatizo liko hapo, mkataba alipewa 'mshkaji'? Mbona anaongelea 'mwanasheria wangu' badala ya 'wetu'? Kisheria ni lazima kumchukua mkandarasi aliyesajiliwa na bodi ili asimamiwe na kuwajibishwa. Na anataka kumpeleka mahakamani mkandarasi wakati huo anataka kubomoa jengo! Wapi na wapi sasa, ataenda kutoa stori mahakamani ama? Ng'ombe wa maskini hazai, akizaa anazaa dume tena dume lenyewe linakuwa shoga! Kha!
     
Loading...