Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uaminifu ndani ya ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by umbe, Apr 20, 2012.

  1. u

    umbe New Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nimekuwa nikijiuliza mambo mengi juu ya wanandoa wengi kukosa uaminifu kwa wenza wao siku hizi, swala la msingi ninalojiuliza ni nini chanzo? wengi mtaniambia ni kupata ladha tofauti, oh wa kwangu ana mapungufu haya na yale ndo maana nikatoka. Sasa je kama huko unakokimbilia ni vile vile utaendelea kubadilisha hadi lini? Sababu as far as Iam concerned hamna malaika yaani, usitegemee mwenza wako awe as perfect as an Angel, mambo ni kurekebisahana na kufundishana, huko unakokimmbilia nao ni binadamu na wana mapungufu yao.
     
  2. M

    Mukalunyoisa Senior Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Me too
     
  4. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mtu yeyote anayekosa uaminifu kwenye ndoa huyo ni muhuni tu na wala hana la kujitetea..
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Naunga mguu
     
  6. huzayma

    huzayma Senior Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wengi wao ni kama kumpigia mbuzi gitaa, sijuwi imekuwaje?
     
  7. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hata mimi nafikiri wanandoa wawe wanarekebishana kulikon kutoka nje ya ndoa zao.
    hii kitu huwa inauma sana hasa pale upande mmoja unapogundua kuwa kuna usaliti
     
  8. mangulumbwisi

    mangulumbwisi Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    dunia imeisha, wakati umefika
     
  9. M

    Marie marie Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yani inauma........hakuna la zaidi mtu analopata kwa kuvunja uaminifu,starehe zote ni za muda mfupi..na mambo yanarudi tena kule kule,cha msingi ni kuwa muwazi kwa mwenza wako kwa mapungufu yanapojitokeza pamoja na msaada wa maombi kwa nguvu ya Mungu naamini mambo yataenda sawa.
    Dunia ya sasa imekuwa inamatatizo mengi sana ya ndoa,kutoka nje ya ndoa imekuwa fashion si kwa wanawake wala wanaume,kila binadamu ana mapungufu yake hivyo kuvunja ukimya ni swala la maana na sio kukomoana kwa kutoka nje,kumbukeni HIV AIDS na pia tumuogope Mungu..Laiti Mungu angekuwa anatoa adhabu pale pale kwenye tukio...
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mhh aya tumewasikia...dawa ninin sasa ukigundua pakamweusi wako anatoka nje?:rolleyez:
     
  11. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Usishangae kuona watu wanakimbia vitamu, sio kila kwenye utamu basi hakuna madhara.

    Si unajua vya nyumbani huwa vitamu sana, ukivila sana unaweza ukavimaliza vyote.

    Sasa kwenda nje nikubadilisha tu test ya vitamu, kwenda kula visio vitamu sana.
     
  12. k

    kabye JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...................................................................
     
  13. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    HAkuna any justification ya kuvunja uaminifu ndani ya ndoa yako wajameni ah...hebu ingieni darasani.... lol

    The Marriage School

    Are you married.....?
    If Yes.... Then welcome to the school called MARRIAGE,
    It is a school.................

    Where you will never graduate
    Without a break or a free period
    Where no one is allowed to drop out,
    Which you will have to attend every day of your life,
    Where there is no sick leave or holidays.
    Founded by God, on the
    Foundation of love
    Walls are made out of trust,
    Door made out of acceptance ,
    Windows made out understanding
    Furniture made out of blessings
    Roof made out of faith


    Before you forget, you are just a student not the principal, GOD is the principal
    Even in times of storms, don't be unwise and run outside, remember this school is the safest place to be.

    Remember NEVER:
    Go to sleep before completing your assignments for the day
    Forget the C-word, Communicate, communicate to your classmate and also communicate to the Principal

    If you find out something in your classmate that you do not appreciate.
    Remember your classmate is also just a student not a graduate, God is not finished with her/him yet. So take it as a challenge and work on it together.

    Do not forget to study, never read your faith leading book (Bible/Qoraan - Main textbooks), but study it
    Start each day with a sacred assembly and end it the same way.
    Sometimes you will feel like not attending classes, yet you have to.
    When tempted to quit find courage in the Lord/Allah to continue.
    Some tests and exams may be tough but remember the Principal knows how much you can bear.

    But still it is a school better than any other,
    It is one of the best schools on earth; joy, peace and happiness accompany each lessons of the day.

    Different subjects are offered in this school, yet love is the major subject,
    After all the years of theorizing about it, now you have a chance to practice it.
    To be loved is a good thing, but to love is a greatest privilege of them all
     
Loading...