Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uaminifu katika ndoa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Beyond Thinking, Jan 11, 2011.

  1. B

    Beyond Thinking Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumekuwa na tatizo la wanando kutokuwa waaminifu katika ndoa zao, kimsingi jambo hili sijalifanyia utafiti ila naamini huju JF wapo wengi ambao watakuwa wanamaelezo ya kutosha kueleza sababu ya kadhia hii, naomba tusaidiane, kwa nini uaminifu katika mahusiano ya mke na mume ni issue?, utakuwa ktu ana mke/mume wake lakini anakosa uaminifu na hatimae anatafuta mwanamke/mme nje ya ndoa!, tatizo ni nini hasa?
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    umalaya
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwisho wa Dunia upo mlangoni. Unabisha hodi.
     
  4. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    upendo wa wengi umepoa
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    wanasumbuliwa na tamaa. Km mm nlwah kumfmania wng et akadai hta yeye hajui kw nn katoka. Et ooh sor cz nlptiwa na shetan! Wanapnda kwl kmsingizia 7hetan
     
  6. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mume/mke kushindwa kutimiza wajibu wake kwa mwenzie
    Kunyimana unyumba
    Kukosekana kwa heshima
    Kukosekana kwa uvumilivu
    Kutokuwa na misingi sahihi inayowaweka pamoja,kama zile za mtu anajitegesha apate mimba kulazimisha ndoa
    Kupungua kwa hofu ya Mungu
    Kukata tamaa pia kuna fanya watu wafanye mambo ya ajabu ajabu
    Kushuka kwa maadili
    Globalization(Westernization),watu wanaiga tu maisha ya kutokuheshimu commitments au kutokuwa na commitments za kudumu
    Elimu pia kwa wasio na busara wanaitumia kushindana na wenzi wao kama wanatoka nje..................................
    .......................................................................................................
     
  7. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    good wifey material!
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha ha haaaaaaaaaaa!Thank you Hashy!
     
  9. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280

    Tatizo wanaume ni kama wanyama. Wanapata tabu sana ku-stick na mwanamke mmoja. Nilisoma mahali wanasema ndivyo walivyoumbwa. Tuwasamehe kwa hilo. Kwa wanawake tatizo letu ambao tuko kwenye ndoa sometime if not most of the times ni kulipiza kisasi. Kama umeshagundua husband ni bonge la cheater, majamaa wakikutokea na wewe unakuwa huoni sababu ya kukataa. What for? Kama mumeo anagawa kama hana akili nzuri na wewe unaweza kujenga roho ya tit for tat. Na hii mara nyingi wamama huchukulia kama njia ya kuepuka kuwa na wivu sana na wame zao.

    Tahadhari, ukiona mkeo anahacha kukufuatilia kuna uwezekano nae katafuta wa pembeni. Ukitaka mke/mume mtulivu anza wewe kuwa mfano. Dont expect to receive what you dont give.
     
  10. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Not at all

    Mwanaume in nature ni explorer and in nature ni hunter, satisfaction yake iko katika kutoa pleasure kwa wanawake.............. marrying one wife is trying to control that nature .........which is not easy if not possible.......so kutegemea mwanaume awe faithfull per se kwa miaka yake yote ya maisha ya ndoa ni ndoto (lazima kuna wakati atachepuka tu...including one night stands awapo safarini na kina Eliza pale mtaa wa viti virefu)

    Mwanamke naye kwa kutaka kumkomoa mumewe ambaye anajua fika anatoka atatafuta yule wa kufulfill what she is missing toka kwa mumewe (whether mumewe anatoka au la.........kama kuna kitu anamiss wengi wanaopt kutafuta nje)
     
  11. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 716
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    naona nyumba kubwa lawama zote umewabebesha wanaume!
    mbona wapo wanawake wanaotoka nje ya ndoa wakati husband wao wapo
    poa tu?

     
  12. M

    Mkare JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na Michele 99.356%
     
  13. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mh wanawake mmesahau nn? Kwetu kuna mafiga ma3..
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Wewe umekuwaje lakini???
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,865
    Likes Received: 9,416
    Trophy Points: 280
    MJ1 hapo kwenye nyekundu ndiyo kwenye neno nadhani na kwa wanawake ni hivyo hivyo.

     
  16. Averos

    Averos JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 607
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Good arqument!
     
  17. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chakula hakinogi na mboga moja. Huwa tunajaribu kuonja radha tofauti zikoje, ya mnene, mwembamba, mfupi , mrefu, mweusi, mweupe na wakati mwingine tunasikiaga sifa za makabila mara utasikia wa Tanga ni kiboko oh mara wa machinga n.k sasa pia unajaribu kutafuta ili uonje hizo zinasifiwa zikoje? Basi hiyo ndio siri yetu jamani.
     
  18. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    sikupata jina zuri la kumpamba huyu mtu
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ha ni kweli bwana
    moja inachosha ni bora mtu ukawa na 7 monday yake mpk jumapil yake.
     
  20. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #20
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    vingekuwa vifutio vingesha isha......na vingekuwa vichongeo vingesha kuwa butu
     
Loading...