Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uambiwe?!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, Apr 14, 2011.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Binafsi hua nafikiria siku nikiwa kwenye mahusiano alafu mwenzangu akawa sio mwaminifu...mtu wangu yeyote wa karibu akajua ningependa aniambie.Na ikitokea asipofanya hivyo nikaja kugundua alijua akanyamaza ntamkasirikia.

    Faida ya kuambiwa ni kwamba unajua kinachoendelea na unajipanga kukabiliana na ulichoambiwa.Ubaya ni pale unapotembea kichwa juu ukijua umepata kumbe kila mtu anajua umepatikana.Wanakuchora kwa maana nyingine.
    Je wewe unaonaje?Uambiwe au uachwe kizani?
     
  2. BLISS

    BLISS Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora kuambiwa uchape lapa mapema shost,
    kuliko utembee kifua mbele huku wenzako
    wanakucheka ujinga, lol! inakera kweli.
     
  3. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Tatizo kubwa la kuambiwa hata na watu wa karibu ni uhakika wa maneno..kuna vitu kama chuki, wivu au tabia ya mtu kugombanisha watu kwa maneno ya hapa na pale. Labda awe mzazi au siblings wako hapo unaweza kuamini!..sijui marafiki au nani wengineo, hapo pagumu!!..
    Watu wengine hawapendi kuingilia mambo ya wapenzi hivyo wanakaa kimya hata kama wan uhakika na kitu, mana wapenzi wanaweza kugombana na kurudiana wao wakaonekana wabaya hata kama walikuwa na nia njema..
    Upande mwingine hamna kitu kinaumiza kama kuchoreka pale utakapopata ukweli wakati ni too late...
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Lakuvunda litanuka tu,mimi sipendi kuhusika na mambo ya watu,ukweli utadhihirika.
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tatizo ni kwamba ukiambiwa,jamaa akakubembeleza ukamsamehe,...alokwambia atakua kama adui maana mtaona kama alikuwa ana taka kuwa tenganisha!
     
  6. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    unaweza ukaambiwa na usichape lapa vile vile, jamaa wakazidi kukucheka ujinga. Jibu la uambiwe au usiambiwe litategemea kama unapenda "love iz blind" au unapenda "love is passtime".
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sure,bora umjengee mazingira ya kuona kinacho endelea sio kumwambia moja kwa moja,...utakosana nae siku moja
     
  8. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kuna cku tulikuwa tunaongelea hii ishu na frnds zangu, 1 akasema yeye anapenda aambiwe ili ajue anapambanaje na hiyo hali, mwingine akasema hataki kuambiwa milele coz hata akijua bado hayupo tayari kutengana na mr wake na kuleta mgogoro kwa wanae 3 bado anaipenda ndoa yake sana sana kiac cha kwamba hata akionyeshewa huyu hapa anafanya bado haitabadili chochote kwenye ndoa yake zaidi ya huyu mtu kumuumiza roho yake, huyu aliniacha hoi coz alisema ataanza kupambana na huyo aliemeletea hizo habari...., mie nipo kama napenda kuambiwa but niambiwe kistaarabu, sio ile ya kishabiki, napenda mtu ajue itaniadhiri vipi so anianzie mbali sio kukurupuka tu, na sio mtu mradi mtu, awe wa karibu yangu sana na anaenijua vzr...kuambiwa kuna faida na hasara zake pia.
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Bora uambiwe ujue namna ya kutatua tatizo mapema
    swali linakuja je una roho ya kupokea hayo unayoambiwa
    au ndio inakuwa chonzo cha ugomzi wa mleta habari na mwenye habari
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ukiambiwa kuwa anagonoka na rafiki yako utafanyaje?
     
  11. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hiyo ni kweli kabisa kabisa, sasa huyu frnd wangu aliependa kuambiwa, juzi juzi alikuja kuambiwa, tena aliambiwa mpaka hotel mr wake anayokwendaga, alifatilia mpaka hotelin na alikuta "live"...khaa wanaume wa musoma kiboko, mwanaume hakush2ka sana sana alimbadilishia mke kibao na kasheshe juu, umetokea wapi huku na kumtimua wakutane nyumbani, kafika home kagoma mazungumzo, ni wale wanaume wa kupiga, so huwa akiwa na hacra frnd anashindwa kumuuliza lolote coz huishia kutwangwa, hapo cjaona faida ya kuambiwa/kufatilia kuhivyo coz inaumiza tu na bado ndoa inaendelea...
     
  12. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mie kama mie huwa naogopa sana kuingilia mapenzi ya watu, ni dada yangu tu niliewahi kumwambia hii hali, kwa frnds naogopa kama ulivyosema mwisho wa cku mleta habari inakula kwake/anaonekana mchonganishi/wivu etc, sasa ya nn yote hayo?..umenikumbusha frnd wangu mmoja alikuwa anaamini mr wake ni wale"mr perfect"...cku ya cku frnd alikuja kumpa hii habari aliumwa mpaka akalazwa kabisa na ndoa haikuvunjika sana sana mr wake alimpiga marufuku makali wife wake kuwa na urafiki tena na huyo frnd wetu aliepeleka habari, sasa hivi ni maadui wakubwa....hii ishu ina faida na hasara zake nyingi sana inategemeana na mleta habari.
     
  13. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tatizo la kuambiwa ni hili cku mnapatana jamaa atakubembeleza hadi umuambie aliyekuambia wewe utajikoki nakumueleza alisanua, baada ya hapo kuna mawili either jamaa agombane nae au amtongoze sasa hapo ndio shida yenyewe.
     
  14. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    sasa hivi ni maadui wakubwa

    Hiyo ndio shida nyingine
    unaweza peleka habari ukifikiri unajenga kumbe
    unabomoa, inahitaji hekima
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Lets say kuna uhakika....hamna chokochoko, wivu wala unoko!!!Bora kuambiwa uamue mwenyewe kusuka au kunyoa!!!
    Hata kama utasamehe itakua ni kwa terms zako binafsi na hutochoreka tena maana huwezi kutamba ama kujionyesha mbele za watu kwamba ni hivi na vile kumbe hujui tu!!!
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160

    Unaamua kuwepo au kutokuwepo!!!
     
  17. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kuna wengine hata hawahitaji kubembelezwa Lily, anakuwa straight kabisa"nyamayao ameniambia.."...wakati mwingine haya mambo ni ya kuyaacha yalivyo aisee.
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Akili za kuambiwa changanya na za kwako
     
  19. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mi sijui nataka kuambiwa au sitaki maana kila vyote naona kizunguzungu ngoja nifikirie:noidea:
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wewe niambie na mimi nitatumia muda wangu kwa ajili ya kuchunguza ukweli wa jambo uliloniambia
     
Loading...