Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ualimu taaluma zalilishwa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by PATOXIC, Feb 14, 2012.

  1. PATOXIC

    PATOXIC Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Baada ya wanafunzi wengi wa kidato cha Nne kutangazwa wamefeli, Baadhi ya wazazi wamesikika wakilaumu kuwa "Mwanangu amefeli hata ualimu hawezi kwenda. Hoja yangu hapa ni juu ya mtazamo wa jamii ya sasa juu ya taaluma hii muhimu kwa ujumla. Je, ninani ametufikisha hapa?
     
  2. C

    C programming JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    haha ngoja waje wakuuu
     
  3. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 180
    ualimu ni option ya mwisho baada ya kukosa kazi...yote ni sababu ya maslahi
     
Loading...