Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ualimu bila elimu ni balaa .... Ona hii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tutor B, Jul 18, 2012.

  1. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Wametangaza mgomo, lakini wako kwenye mchakato wa kuendesha sensa nchi nzima! Tuwaeleweje?
     
  2. R

    RC. JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maslahi kwanza mgomo baadaye walimu wengi ni maskini sana kuliko mfanyakazi yeyote wa serikali!!
     
  3. Kayabwe

    Kayabwe JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hizo zote ni shida lakini kiharali wasingeshiriki,siku nyingine serikali ijaribu kutumia ma dokta ione.
     
  4. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama madktari wanaoandaliwa kwa 30,000,000/, liwalo limekuwa, je! walimu wanao andaliwa kwa 30,000/= itakuwaje!, akili za kuambiwa, changanya na za kwako. Bora tule za sensa, ukigoma Tanganyika, atajali nani?????????
     
  5. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    walimu ni movies za kinaigeria hawana jipya
     
  6. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakulima w kawaid watagoma kwanza,
    ndipo walimu walau wachache watagoma.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Huwa nikikutana na waalimu wangu wa praimare, naskia uchungu sana aisee. Walivyonifundisha kwa moyo, accepting nothing less. Dah, ache wale visenti walau.
     
  8. N

    Nambombe Senior Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waalimu ni wanyonge
     
Loading...