Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uafrika ndio huo, nani zaidi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lekanjobe Kubinika, Jul 15, 2010.

  1. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Subject: Cheating

    Sipho: Dad I want to marry Zandile
    Dad : No ways my son, Zandile is your sister, her father was working in JNB so I had a relationship with her Mum and She gave birth to
    Zandile, but pleas don’t tell your Mum.
    Sipho: Okay Dad.


    Six months later Sipho had courted another lady called Zingisa.
    Sipho: Dad I have Zingisa now and I want to marry her.
    Dad: Son, She is also my daughter, her farther was also working at the Mines so I impregnated her Mum, please dont tell your Mum again.


    Sipho had no other means but to let his Mum know about this.


    Sipho: Mum I wanted to marry Zandile but Dad told me that She is
    his child, again I went to Zingisa, again He told me the same story,
    what is happening?

    Mum: Don’t worry my Son, go on with your plans, you can marry
    whoever between the two.

    Sipho: How? I can't Mum coz they are both my sisters.
    Mum: You are not his child; He used to sleep out so Dlamini our
    neighbor is your father.


    Sipho fainted

     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nimempenda mama!!!!!!
    dawa ya maji ni mma!!!!!!!!!!!!
     
  3. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    DNA ibakie kwao sio kwetu tutatafutana...
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Sweet revenge
     
  5. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2010
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoma droo.
     
  6. C

    Chipyopyo Member

    #6
    Jul 15, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh! Teh! Teh! Mmesahau kitanda hakizai haramu, bado ni mwanae huyo waungwana! Teh! Teh! Teh!
     
  7. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    But if they could be open to each other, children could not remain in the darkness. Unajua nini....? Anayemjua baba yako ni mama yako pekee. Ndio maana laana za kina mama ni mwisho sana. Hata watoto wa kaka yako na wadogo zako wanaweza kufanana mkajichanganya bila kujua, wakajua mama zao watoto tu - nani baba ya nanihii?
     
  8. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 789
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hamna kitu laana. Mtu wa kwanza wa mfano kupata laana angekuwa Essien wa Chelsea.
     
  9. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Essien wa Chesea sio wa kwanza naye huyo, wapo kibao kabla yake tangu dunia iumbwe, lakini mabaya yanayowakuta hawasemi ili kila anayejaribu kichwa kichwa adonolewe na laana ile ile. Laana ya wazazi chunga sana bwana. Ndio maana mama wanalazimika kuwa wapole na kusamehe kabla hajafa. Ukimkosea akaendelea kung'unika mpaka kaburini ni sawa na kumtafuta mganga aliyekuzindika atoe dawa yake wakati tayari ni marehemu.

    Laana ya mama ni kali kuliko ya baba. Lutu alimlaani mtoto wake kwa kumwangalia nanihii zake akiwa amelewa, mpaka leo maumivu yanamuandama. Kama angekuwa mama sijui uzao wake ungekuwaje. Naambiwa aliyelaaniwa ndio asili yetu waafrika. Na kaini tena nasikia hivyo hivyo tunatokea kwake. Sasa laana zinatuandama sisi tuuuuuu du!

    Ng'ombe ni tofauti na sie, hata kuku na kitimoto pia, wao wanaendekeza libeneke hata kwa mama yake na mwanae, lakini si ndio maana hawawawezi kufanana na binadamu? Wengi wetu hatuna hakika na baba zetu ni nani, tunafannanishwa kwa uafrika wetu, kama wachina wanavyojifananisha wenyewe. Nepal ni kawaida mwanamke akiolewa kuhudumiwa na mijanaume yote iliyomo kwenye familia hiyo, wanapangiwa zamu tu. Ukilialia anakuja mke wa kaka yako kukufariji nawe unagugumia na kunyamaza. Women have a strong willing to do anything if they want to. Anaweza kukuficha kwamba mtoto sio wako hadi ufe, ingawa ukimtibua atakusomea taarifa ya habari usiyoitaka kuisikia.
     
  10. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Jino kwa jino staili hiyo.. Zuma aione hii!!
     
  11. Nyadhiwa

    Nyadhiwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa hali hiyo maradha hayakwisha
    Ni hatari sana..........
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mweeeeeee

     
  13. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hahahaaah! aliyeuza cheni kauza cheni bandia na aliyetoa hela naye katoa hela bandia.
     
  14. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Imekaa vizuri hiyo! Naambiwa moto wa porini huzimwa kwa moto pia.
     
Loading...