Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

U18 Lulu na gari

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Endangered, Apr 12, 2012.

  1. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wadau habari za muda?
    Poleni na majukumu.

    Hivi, nilikuwa napitia news nikaja spot kwamba Lulu ana umri wa miaka 17, na si 18 kama ambavyo imekuwa ikidhaniwa.
    Sasa, wakati anaondoka maeneo ya Sinza taarifa ni kwamba aliondoka na gari lake kabla daktari hajamwita.

    Leseni kaipata wapi? Imeandikwaje? Kuna zaidi ya leseni ambayo kwa vyovyote vila kama anayo basi ni feki?
    Naomba kuwasilisha.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Tumesikia, wenzio tunataka Ku-rebrabd 7 April as Double K's Day, njoo huko uchangie.
     
  3. S

    SI unit JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Kongosho you are a good marketer..
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,106
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Ujue leseni zinavyopatikana? Mie nilianza kupata leseni tena nililetewa nyumbani bila kujua hata kuendesha basikeli sembuse pikipiki au gari,bongo hadi muhuri wa ikulu unaupata fresh tu.
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaa mtalijua jiji
     
  6. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tumethubutu, tumeweza, tunazidi kusonga mbele.

    Sanasana hapo ana ka-kesi kengine ka-kujibu aisee.
     
  7. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Lamanyani wangu:focus:
     
  8. N

    Net Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maajabu hayataisha
     
  9. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ghafla kwenye gazeti mojawapo Baba wa Lului anasema Lulu ana umri wa miaka 16.
    Lakini katika pitapita, inaonekana huyu mtoto kazaliwa 17 April 1995. Kwa kesho kutwa tu hivi ndo anaingia 17.
    Kama asemavyo net, ni kweli maajabu hayaishi dunia hii, I mean sanasana Tanzania hii.
     
Loading...