Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

U-SPIKA: Sitta, Chenge wapigwa panga CCM!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Nov 10, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kamati Kuu ya CCM imependekezea majina yafuatayo kugombea Uspika:

    1. Anna Makinda
    2. Anna Abdallah
    3. Kate Kamba

    Kwa hivyo Mzee wa Vijisenti out, Sitta out!!!

    Source: Channel 10 News Bulletin 3 minutes ago.
     
  2. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wameteuliwa Anna Makinda, Anna Abdallah na Kate Kamba.
    Habari ndiyo hiyo!
     
  3. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    CCM imependekeza majina matatu kwa nafasi ya uspika yaani Kate Makamba, Ana Abdalah na Ana Makinda,

    Ina maana Chenge na Sitta ndio basi?

    source : Chanel Ten
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Source Channel Ten
     
  5. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Bado CCM wana MTIHANI mkubwa!
     
  6. p

    princedy Member

    #6
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa habari niliyoisikia kwenye taarifa ya habari channel ten, ni majina matatu yamepitishwa kugombea uspika, nayo ni ANNA ABDALLAH, ANNA MAKINDA NA KATE KAMBA.

    SITTA NA CHENGE OUT. Fuatilia habari ya saa mbili
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Afadhali mzee wa vijisent hayupo
     
  8. T

    The Informer Senior Member

    #8
    Nov 10, 2010
    Joined: Jun 14, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamati kuu imepitisha majina matatu kugombea uspika -- Anna Makinda, Anna Abdallah, Kate Kamba. Source: Channel Ten 7pm news bulletin

    Kazi ya Chenge kumuharibia Sitta imefanikiwa!

    Leo Rostam Aziz, Edward Lowassa, Nazir Karamagi na Andrew Chenge hawalali kwa furaha!

    Kigumu Chama Cha Mapinduzi!
     
  9. M

    Mumbo Member

    #9
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilitegemea hilo kwani lengo la Chenge kugombea ulikuwa ni mpango wa kumchomoa Sitta ili asijekulalamika,mpango huo ulikuwepo sana na sishangai sana,:smile-big:
     
  10. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Chama kushika hatamu!

    Spika hapo ni Mhe Makinda, ...opposition kilio!

    Mhe Ndugai naye atachukua umakamu.
     
  11. PgSoft2008

    PgSoft2008 JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2010
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 257
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    sad news. Nafikiri sasa ni wakati muafaka tukawa na spika kutoka kambi ya upinzani
     
  12. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Lakini kwa namna FULANI Vijisenti Kempu imefanikisha lengo; KUMWONDOA SITTA
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ile ofisi ya Spika (Bil 5) kule Urambo itakuwa Museum?
     
  14. Y

    YE JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sio Makamba kaka ni Kamba!
     
  15. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2010
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ... kumbe ilikuwa 'bora tukose wote'?
     
  16. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #16
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Kwa staili hii Mabere marando anaweza kupata nafasi ya Uspika kwani tunahitaji wabunge 72 tu kutoka CCM
     
  17. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Vyovyote vilivyo -- naenda kunywa pombe sasa hivi kwa kusherehekea kutoswa kwa Vijisenti!
     
  18. coby

    coby JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kazi ipo, Hapo ni piga ua galagaza mteule ni Makinda ila huyo mama japo mnoko kinoma lkn ataipata fresh toka kwa moto wa upinzani!!
     
  19. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ahsante mkuu,
    Nimeedit
     
  20. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Naona ni mabifu tuu ccm walau Anna makinda anaweza faa kidogo
     
Loading...